GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปลี่ยนสีชุดถาวรแล้ว!! จริงป๊ะเนี้ย!!?

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
 g#030 มายังครับ ถ้าเป็นตดที่ยังไม่ได้  g#030 สงสัยเหม็นน่าดู ทีมงานอาจจะเมานาน  woon_555

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ป่านนี้เคลียร์กันอยู่มั้งครับ

จีเอ็มครูอุ้ย :  เห้ย ...! ไปตั้งกระทู้ไรไม่ปรึกษาเฮียเลยอะ  เค้างงกันหมดแล้วเนี่ย  โครงการนี้ยังไม่ได้ทำเลย   g#035

ทีมงานอสุรา : อ่าวเฮีย ผมก็นึกว่าเฮียรู้แล้ว วันนี้ตื่นสาย เพิ่งมา ตายังบวมๆอยู่เลยเนี่ย  g#033

จีเอ็มครูอุ้ย : อ่า  และเอ็งไปไหนมาอะเมื่อคืน  g#016

ทีมงานอสุรา : ไปดูวงเทอโบมาเฮีย  คันหูๆ  ไปดูน้องเค้าเกาหูมาเฮีย  g#029

จีเอ็มครูอุ้ย : สมควร ไปไม่ชวนเฮีย ....  g#040

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
สรุปว่า... บอกให้ดีใจกันล่วงหน้าครับ กำหนดการณ์จริงมันวันที่ 31 ต.ค.
เดี่ยวจะไปแก้วันที่ให้นะครับ ^^

DarkEagle

• DarkEagle
  อ่าครับ ตกใจหมด  woon_5555

เราก็ตามหากระทู้ว่าหายไปไหนว้า  ตกลงมันยังไงกันแน่

DarkEagle

• DarkEagle
สรุปว่า... บอกให้ดีใจกันล่วงหน้าครับ กำหนดการณ์จริงมันวันที่ 31 ต.ค.
เดี่ยวจะไปแก้วันที่ให้นะครับ ^^

ลืมถามครับ  แล้วไอเทมใบเปลี่ยนสี กับ ใบเพิ่มเวลาทำไงกับมันครับ พอดีผมซื้อตุนไว้ใช้ มีใบเพิ่มเวลาอีก 20 กว่าใบ ใบเปลี่ยนสีน่าจะเหลือ 10 เพราะผมใช้เยอะ กดทุกวัน เปลี่ยนชุดล่าบอส  เลยซื้อตุนเอาไว้  จะทำไงกับมันดีครับ

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

point

• Jr. Member
  • **
  • デスノート

g#001 g#001
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
แล้ว บตัรขอเปลี่ยนสีชุดที่มากับเส้นก้ไม่มประโยชน์แล้วสิ
 g#027 g#027

Pnp. Clp.

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

DarkEagle

• DarkEagle

[F]ucking_[S]low

• Newbie
  • *

DeDo

• Newbie
  • *
เจ๋ง ๆ ๆ ๆ เปลี่ยนทั้งเกม โหดทั้ง เกม

ความกากจะหายไปเมื่อมี สีชุดถาวร วร วร วร ! !  woon_5555

bomba555

• Newbie
  • *
เเล้วเวลาจุติถ้ายังมีสีชุดอยู่มันจะให้จุมั้ยอะ