GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชี้แจงปัญหาการโหลดแพทหลังเปิดเซิร์ฟเวอร์

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
เอางี้ละกัน ถ้าแก้ปัญหาไม่เสร็จก่อนเที่ยง วันนี้ผมจัด Happy Wednesday ให้เลยเอ้า !!  g#004 g#004
*0* จัดมาเลยคับแจ๋ม ๆ

อยากได้รีฟรี ก็ไปช่วยกันบริจาคนะครับ ผมหาแนวร่วมอยู่
พี่น้องชาวไทยอีกหลายชีวิตกำลังรอการช่วยเหลือครับ

woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=5575.0

อุ้ย

• **
โอ้ววว โปรแกรมเมอร์แจ้งมาแล้วครับ ต้องจะต้องทำแพทอีกอย่างช้า 1 ชม.

เสร็จกัน !! Happy Wesnesday โผมมมมมมม  g#043 g#043

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

_FireFox_

• **
  • -*-
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angryอยากได้รีอ่าาา ถ้าเกิดยอดบริจาคไม่พอก็อดอะดิ อุตส่าบริจาคไปเสียป่าว ตั้ง5หมื่นยังไงก็ไม่ถึง

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า
โอ้ววว โปรแกรมเมอร์แจ้งมาแล้วครับ ต้องจะต้องทำแพทอีกอย่างช้า 1 ชม.

เสร็จกัน !! Happy Wesnesday โผมมมมมมม  g#043 g#043
1ชม. woon_shock

อาจารย์ ยุ่น

• **
woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angryอยากได้รีอ่าาา ถ้าเกิดยอดบริจาคไม่พอก็อดอะดิ อุตส่าบริจาคไปเสียป่าว ตั้ง5หมื่นยังไงก็ไม่ถึง

อย่าคิดว่าที่บริจาคไปจะเสียเปล่าเลยครับ พี่น้องชาวไทยกำลังเดือดร้อนอีกมากครับ ถ้ามัวแต่คิดแบบนี้ ผู้ประสบภัยน่าสงสารแย่  g#002

_FireFox_

• **
  • -*-

ขอ เพิ่มปีตับวกด้วยสิครับบบ +20เปอ กะ*200 ดรอบด้วยกะดี

sam_mage

• Newbie
  • *
 g#046แพด มันทำ errer ครับ ว่าแต่อาทิตย์นี้ปิดเร็วนะครับทุดทีปิดเที่ยง

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

ช่วยๆกันบริจาค  3  server แนะ  g#001 g#001 g#001 เพื่อช่วยเพื่อนๆที่โดนน้ำท่วมนะคะ

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา

ว้าว!!!  g#005เพิ่มดรอปเป็น400ได้ไหมได้ตกง่ายๆน่อย อิอิ g#009
ถูกสอนให้โง่งมงาย

_FireFox_

• **
  • -*-
g#046แพด มันทำ errer ครับ ว่าแต่อาทิตย์นี้ปิดเร็วนะครับทุดทีปิดเที่ยง

ปิดเร็ว เปิดช้า  ปิดช้าเปิดเร็ว  woon_angry woon_angry

bleach_lnw

• **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!
เอางี้ละกัน ถ้าแก้ปัญหาไม่เสร็จก่อนเที่ยง วันนี้ผมจัด Happy Wednesday ให้เลยเอ้า !!  g#004 g#004
ไม่เอา Happy จะเอารีฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ