GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชี้แจงปัญหาการโหลดแพทหลังเปิดเซิร์ฟเวอร์

ทีมงาน Super pea

• Jr. Member
  • **
  • NEVERDIE อยุธยา
เอางี้ละกัน ถ้าแก้ปัญหาไม่เสร็จก่อนเที่ยง วันนี้ผมจัด Happy Wednesday ให้เลยเอ้า !!  g#004 g#004
ว้าวๆๆจัดไปคับ
ถูกสอนให้โง่งมงาย

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<

_FireFox_

• **
  • -*-
เอางี้ละกัน ถ้าแก้ปัญหาไม่เสร็จก่อนเที่ยง วันนี้ผมจัด Happy Wednesday ให้เลยเอ้า !!  g#004 g#004

เอารีฟรีเลยครับ เพราะมันปันหาใหญ่ของเพื่อนๆทุกคน ทุกเซฺร์ฟด้วย เสียเวลาคนอื่นด้วยครับ

OoWeRmoO

• Newbie
  • *
*0* จัดมาเลยคับแจ๋ม ๆ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ชดเชยอีกและ
งั้นขอ *500 เลยละกัน เพิ่มดรอป *1000 เลย
555555555555

hangtep

• **
 woon_shockอ่าตกใจหมดเลยนึกว่าเครื่องเน่า g#005 ขอบคุณที่รีบแจ้งในบอร์ท เร็วๆเด้ออยากมีทุยเป็นของตัวเอง
มันปวดหัวนะเนี้ย......

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า

leobeer101

• Newbie
  • *

pop_999

• Full Member

ไม่ต้องจัดอะไรให้มากมาย เลยครูอุ้ย แค่ เปิดให้รีสกิล ฟรี ก็พอ แล้วขอรับ  #038

♥ ถั่วงอกเจ้าฮะ ♥

• **
อยากได้รีฟรีง่า ชดเชยๆ รอได้ถ้ามี -..- woon_555 ถึงไม่มีก้อรอได้  woon_555 แต่จะทน

_NaRuKa_

• Newbie
  • *
 woon_555 คราวนี้ก้อจะมีคนมานั้งรอ รานี เพิ่มอีกแล้วซินะ ถ้าเพิ่มคูณ