GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชี้แจงปัญหาการโหลดแพทหลังเปิดเซิร์ฟเวอร์

ASSASSIN

• Newbie
  • *
  • ASSASSIN

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้แพทแก้ไขมาเรียบร้อยแล้วนะครับ

เดี๋ยวผมจะเซ็ต Happy wednesday ให้

และจะขอตัวไปโซยข้าวละครับ  g#017 g#017

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ
ตอนนี้แพทแก้ไขมาเรียบร้อยแล้วนะครับ

เดี๋ยวผมจะเซ็ต Happy wednesday ให้

และจะขอตัวไปโซยข้าวละครับ  g#017 g#017

กรี้ส Happy Wesnesday -0-  g#008

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า

---------IcezeicE

• Full Member

ทำงาน บริการลูกค้า จนลืมทานข้าว    g#006 g#006 g#006 g#006

manrabordleejan

• Newbie
  • *
  • นู๋โบว์
เอางี้ละกัน ถ้าแก้ปัญหาไม่เสร็จก่อนเที่ยง วันนี้ผมจัด Happy Wednesday ให้เลยเอ้า !!  g#004 g#004

Happy Wednesday  คืออะไรอ่ะ ไม่เคย เจอ  งงงงงงงงง บอกที ค่ะ

♣♣♣♣cow-boy♣♣♣♣

• **
อยากได้รีก็บริจาคดิครับ
ผมว่าถ้าเราร่วมใจกัน ยอดทะลุ50เคแน่ครับ
คนไทยด้วยกันไม่ทิ้งกัน
 woon_sunny woon_sunny
ว่าแต่เซริฟ อวตาล จะบริจาคยังไง woon_huh woon_huh

Ty.MoN

• Newbie
  • *

ทำไมพวกที่ทำบัค ปิดพีเค 

ตอนนี้ทำไมยังปิดพีเคเหมือนเดิม

ไหนบอกว่าจะแก้ให้กลับมาเปิดพีเคเหมือนเดิม  สำหรับพวกที่ทำบัคปิดพีเค 

• Newbie
  • *
เล่นบนเว็บ ยังไม่มีแพทช์แก้เลยครับ ช่วยหน่อยครับ  g#040