GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 21 สิงหาคม 2556

บุคคลทั่วไป · 14 · 7027

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
รายการอัพเดตประจำวันที่ 7 สิงหาคม 2556

-= รายละเอียด =-

1. กิจกรรม : “ ออกตามล่าหาเณรดำช่วยพี่เต๋า และ นางเนก ” รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

2.  ประกาศ : แก้ไข BUG รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **
รายการอัพเดตประจำวันที่ 7 สิงหาคม 2556

-= รายละเอียด =-

1. กิจกรรม : “ ออกตามล่าหาเณรดำช่วยพี่เต๋า และ นางเนก ” รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

2.  ประกาศ : แก้ไข BUG รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ

ลืมวันลืมเดือนลืมปีหรือไงจีเอ็มรายการบอกหน้าบอร์ดวันที่21สิงหาคม2556 แต่พอเข้ามาอ่านเป็นวันที่7สิงหาคม2556แก้ไขด้วย

darkmoonz

• Newbie
  • *
ถ้าจะตามกระแส ทำกิจกรรมที่มันสร้างสรรค์กว่านี้ดีไหม คราวก่อนก็มีหน้ากากขาวมาขาย คราวนี้เณรคำ พวกกิจรณรงค์ ให้รักษาธรรมชาติจากเหตุการณ์น้ำมันรั่วน่ะ ทำไมไม่ทำ???

Slipknot

• Full Member

~๐ Ryan ๐~

เวลาก็ปลิวไปอีก1อาทิตย์ ไปรอลุ้นพุธหน้าว่าจะมีอัพเดทอะไรละกัน อาทิตย์นี้เฟล g#015

thonson

รอดูว่าexpจิตแห่งอาชีพบัคหรือเปล่า ทีมงานก็เงียบไปเลย

ใครว่างก็เวลกันตามสบายเลยนะครับ ผมขอรอดีกว่า ประหยัดเวลาประหยัดยาคูณด้วย woon_sunny

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
ตอนรอโหลดแพทย์อ่า หน้าเกมส์ทำสวยนะ แต่มันไปติดอยู่มุมขวาของจอคอมฯอ่า แก้ด้วย  g#014

ตอนรอโหลดแพทย์อ่า หน้าเกมส์ทำสวยนะ แต่มันไปติดอยู่มุมขวาของจอคอมฯอ่า แก้ด้วย  g#014
เปนคนเดียวป่าวครับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• NAVY-ดอกประดู่

-รายกายสิ้นค้าเเนะนำ- g#046  g#046  g#046
ไม่ทราบว่ามันมีตลอดปีนี้เลยเปล่าค่ะ ของที่โชว์ในรายกายเห็นโชว์มาเกือบเดือนเเล้วค่ะ ของบางอย่างก็หน้าเอาออกได้เเล้วน่ะค่ะ
เรื่องของเรื่องรำคาญห..ตัวผู้มันชอบมาล๊อคอิน หลังจากกลับมาเริ่มเล่นกันใหม่ได้สักระยะ เริ่มที่จะทะเลาะกัน อย่างกับว่าเราจะทำสงครามกันเเล้ว
ปัญหาคือว่าตัวละครสำคัญดันโยกย้ายมาอยู่ที่ไอดีเดียวกันหมด ถ้ารู้มีการเปลี่ยนเเปลงเกี่ยวกับเอกสารตัวละครปี53คงไม่ลงทุนเติมโซลย้ายตัวละคร หรอกเจ้าค่ะ

ไหนๆก็ไหนๆเเล้วขอบ่นสักนิด ว่าเข้ามาเรื่อง-รายกายสิ้นค้าเเนะนำ-ไปมายาวซะงั้น กำลังเคลิ้มหลับสบายๆกลับบรรยากาศฝนตกเบาๆ
ก่อนอรุณเช้าไปทำงาน เจอคนมาปลุกให้ล๊อคอินตัวละคร ออนเซตจุ เลยหน้าบู๊ดเลยตั้งเเต่เช้า g#001
( ต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วย ค่ะ )

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
เปนคนเดียวป่าวครับ

สงสัยต้องลงใหม่ละคับ  g#015