GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : กรณีใช้บั๊กในการโจมตี

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานได้ตรวจสอบพบว่ามีผู้เล่นบางท่านมีการโจมตีแรงผิดปกติ หากผู้เล่นท่านไหนพบเจอผู้เล่นที่มีการโจมตีแรงผิดปกติให้แจ้งเข้ามาทางทีมงานจะทำการระงับไอดีเพื่อตรวจสอบทันที

ขั้นตอนการแจ้ง
1.โพสรูปภาพที่พลังโจมตีแรงผิดปกติ
2. สามารถแจ้งได้ที่กระทู้นี้เลยนะครับ
การลงโทษ
ระงับไอดีชั่วคราวจนกว่าจะมีการแก้ไขเสร็จ

หมายเหตุ : ทางทีมงานจะพิจารณาในส่วนของรูปภาพการโจมตีแรงที่ผิดปกติอีกครั้งเมื่อตรวจสอบโดยละเอียดแล้ว

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2012, 16:59:52 โดย จีเอ็มเปเป้ »

มันบัคเฉพาะพาลาดินนิครับ หรือบัคอาชีพอื่นด้วยหว่า ??

งั้นวิเพลิงระดับ 5 ทีละ 400k + 2 ที ก็คงจะแรงผิดปกติสินะ  g#009
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
มันบัคเฉพาะพาลาดินนิครับ หรือบัคอาชีพอื่นด้วยหว่า ??

งั้นวิเพลิงระดับ 5 ทีละ 400k + 2 ที ก็คงจะแรงผิดปกติสินะ  g#009

ผิดปกติในที่นี้น่าจะมาจากการคำนวนตามสกิลปกติแล้วมันได้ผลแรงเกินน่ะครับ เหมือนกับคำนวนผิด อย่าง วิ ที่ว่าตี 400k ถ้าคำนวนตามของที่วิคนนั้นใส่แล้วได้เท่านั้นมันก็ปกตินิ ไม่งั้นหมาวอก็ซวยไปด้วยซิเกิดอยู่เจอคนถ่ายภาพไปส่งโดนแบนไม่รู้ตัวอีก ซวยชัด ๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Glex

• Full Member

ผิดปกติในที่นี้น่าจะมาจากการคำนวนตามสกิลปกติแล้วมันได้ผลแรงเกินน่ะครับ เหมือนกับคำนวนผิด อย่าง วิ ที่ว่าตี 400k ถ้าคำนวนตามของที่วิคนนั้นใส่แล้วได้เท่านั้นมันก็ปกตินิ ไม่งั้นหมาวอก็ซวยไปด้วยซิเกิดอยู่เจอคนถ่ายภาพไปส่งโดนแบนไม่รู้ตัวอีก ซวยชัด ๆ
บางคนทีเดียวเกือบครึ่งล้าน คนจะคิดว่าบัคมั้ย g#013

หวังว่าพาราผมเมื่อแก้บัคเสร็จจะปลดแบนนะครับ  woon_bye

ไงละ ไม่มีคนคิดจะแจ้งแล้ว  g#037 เวลาคนมีใจให้ แจ้ง หยิ่ง เท่ งก  บัคเกมนี้จำเอาไว้ เกิน 50% ของคนที่เล่นไม่คิดจะแจ้งบัคแล้ว

ให้แต่เดิมๆ ไม่คุ้มค่า หลายครั้งแจ้งไปได้แค่แจ้ง เหมือนได้หน้า หรืออะไร สุดท้าย เหมือนเดินเตะฝุ่นเล่น  g#012

ไอคนที่จะมาลงน่าจะเป็นพวกบ้าแบบโดนเขาตีบัคมามากกว่า หรืออริกัน  g#024
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • Jr. Member
  • **
ว่าแล้วทำไมช่วงนี้พาลาโหดจัง โดดทีเป็นตาย

ว่าแล้วทำไมช่วงนี้พาลาโหดจัง โดดทีเป็นตาย
โดดมันเกี่ยวที่ไหนหละครับ

gukonthai

• **
เท่าไรอ่ะแรงผิดปกติ แอส จุ6เวล99 เซตนักฆ่า เทพคลั่ง โป๊ะ100 (ไม่กดสกิลโกย) อันนี้โดนแบนไหม = =

ท่าเกิดว่ากดเซ็ตจุลองตีมอนหรือพลลาดเล่นอยู่มีคนเห็นโดนถ่ายรูปไม่ซวยหรอครับ โดนระงับไอดีตรวจสอบอีก
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

Fujin

• **
  • It's Freedom
ท่าเกิดว่ากดเซ็ตจุลองตีมอนหรือพลลาดเล่นอยู่มีคนเห็นโดนถ่ายรูปไม่ซวยหรอครับ โดนระงับไอดีตรวจสอบอีก
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

มันเป็นสกิลของพาราที่ว่า ปกติจะเบาหวิว แต่กลับกลายเปนว่า พอทำบัคแล้วหนักขนาดไหนหาดูเอาเลย  woon_555