GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิลด์ lxl~Dragon Heart~lxl สมาคมเล็กใหญ่ แต่คนเทพเพียบ

Foot_ball

• Newbie
  • *
เราไม่รู้จาเขียนไรต่อดีอ่ะค่ะ แต่คนที่อยู่กิลนี้มาคุยกันได้ที่นี่เลยนะคะ

Foot_ball

• Newbie
  • *
แงๆ วันนี้แพ้สงครามชิงปราสาทเซาเทิร์นฟอทอ่ะค่ะ g#002 g#002แต่ไม่เปนไรค่ะเพราะวันหลังเราจะต้องชนะให้ได้ woon_sunny

Darksv2

• Newbie
  • *
 g#015 g#015 g#015 ช่วยล็อคบอร์ด(ถ้าลบได้ก็ลบ)บอร์ดนี้ได้มะคับคนตั้งเพราะบอร์ดกิลเราไกล้เสร็จแล้วอะนะ รออีกหน่อยเหอๆ   g#015 g#015 g#015

Foot_ball

• Newbie
  • *
งั้นพรุ่งนี้ล็อคนะคะ(ใครจะล็อคให้ก้อล็อคให้หน่อยนะคะ