GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"ชาป" มาสุดทางแล้วใช่ไหมครับ?

OIshIE

• Jr. Member
  • **
คืออยากรู้ว่าชาปเนี่ยจะไม่ปรับอะไรแล้วใช่ไหม อยากรู้แบบแน่ชัดเลยอ่ะ เพราะว่าจะเลิกชาปแล้วกลัวว่าเลิกไปแล้วมาปรับให้ดีขึ้นมันก็สายไป ใจรักในชาปนะครับ แต่เหมือนจีทำชาปมาไม่ได้ดีเท่าที่ควร แรร์ 95 กดยาครอบกันได้ เกราะวิกดสรรพธาตุลมก็กันได้ ก็เลยคิดว่าแรร์95 จะไร้ผลทันทีเมื่อเจอแบบนี้ ก็เลยว่าจะไปเล่นอาชีพที่ลงทุนไปแล้ว โอเคกว่านี้ ผมเล่นชาปหมดไปเยอะมากของที่ใส่แบบสุดตัวแล้วครับ  แหวนลมเอย ฟิวเอย
จุเกราะเอย จุธนูเอย สุดขั้วไปยังวืดเลยครับ ก็ไม่รู้อ่ะความแม่นขณะยิง 9999 หน่วย ยิงพระดังวืด อายเลยธนูจุ6 ยิงพระวืด ก็เลยว่าจะพอแล้วอ่ะครับ  g#046 ช่วยมาตอบทีครับว่าจะพัฒนาต่อไหม ไม่ต้องมาพูดนะครับว่าจะเสนอเข้าที่ประชุมบลาๆๆๆๆ  ผมเสนอไปไม่เคยเห็นจะมีอะไรอัพเดทเลย ก็ยังไงก็รบกวน  g#046 มาพูดเลยว่า จะปรับแน่นอน หรือ ไม่ปรับ แค่นี้พอครับ เอาไปเสนอในที่ประชุมบลาๆ ก่อนก็ได้ครับแล้วค่อยมาตอบ  1-7 สิงหาคม ผมว่าน่าจะได้คำตอบแล้วแหละ
  ขอบคุณครับ

OIshIE

• **

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • **
ไม่ต่างอ่ะไรกับผมครับ ลงทุนไปเยอะละ woon_sunny ชาป ข้อดีมันวอ เเบท1-1 โหด พยายามต่อไป อย่าพึ่งเลิกเล่น

OIshIE

• **
อย่าให้หลบเวทได้นะ รู้กันเลยทีเดียว 555+ woon_angry สุดขั้วยังวืด แล้วยิงธรรมดาจะเหลืออะไร  woon_hurt

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ไม่ต่างอ่ะไรกับผมครับ ลงทุนไปเยอะละ woon_sunny ชาป ข้อดีมันวอ เเบท1-1 โหด พยายามต่อไป อย่าพึ่งเลิกเล่น

ผมว่าตอนวอร์ ชาปของเต็มสูตร นี่ได้เปรียบคนอื่นเยอะเรยน่ะ แต่มันได้แค่ในวอร์อ่  แล้วก้ในแบท g#004

OIshIE

• **
โดนพระทวนเดินผ่านก็ตายละ แอสพุ่งก็ตายละ เบลดผ่าก็ตายละ จบเลยชาปเรา

Monozite

• **
ชาป ผม โดนเรนยิงยังตายเลย อยากหั้ยมีธนูที่ยิงทีละ8ลูก ได้อ่ะ (เวอร์ไปป่าวว่ะ woon_555)

It changed

โดนพระทวนเดินผ่านก็ตายละ แอสพุ่งก็ตายละ เบลดผ่าก็ตายละ จบเลยชาปเรา

ต้องยืนห่างๆ มัน1-1 ยาก ประมาณว่าแนวหลังไรงี้  #038

It changed

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • **

OIshIE

• **
ชาปมีแรร์95 แต่ช่วยอะไรไม่ได้มากสู้คนระดับเดียวกัน ชาปแพ้บ่อยนะ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ชาปตอนนี้ต้องเอาสกิลของเทรมาอีก 1 อย่างนอกจากก้าวพริบตา  สกิลนั้นคือ  หยุดเวลา   เอาไว้ร่ายสกิล   g#004 (ขำๆนะครับ)

OIshIE

• **
อยากให้เล็งสกัดขา หยุดแบบนิ่งไปเลยเหมือนเทรอ่ะ  แล้วสกัดการโจมตีเอาแบบเหมือนเทนอ่ะแบบตายแล้วถึงจะหาย ศรสายฟ้าเปลี่ยนให้ ล็อคเป้าเปลี่ยนเป็นแบบเปิดปิดไม่ลดพลังโจมตี  คือชาปต้องการให้ฝ่ายตรงข้ามอยู่นิ่งๆยิ่งดีแล้วเพิ่มทักษะ ซุ่มยิงออกมาจัดหนักชาปจะได้เกิดซักที woon_5555