GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ุถามเรื่องเพ้นท์นึดนึงครับ ^-^;

คือเราจะใช้เพ้นท์ ขยายภาพ ที่เราถ่ายมาจากหน้าจอ ซึ้งมันเล็กๆ เป็นภาพใหญ่ๆได้ไหมครั บ?

เพ้นท์ สามารถตัดต่อได้ไหมครับ

แล้ว ทั้ง 2 อันนี้ทำอย่างไร

ป.ล. ตรัส

Ammy

• Newbie
  • *
ขยายภาพเล็กอยู่แล้วให้ใหญ่ ได้แต่ ใหญ่มากก็ไม่ได้ เพราะถาพมันจะแตก
 g#004

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

ตกลงขยายได้ใช้ไหมครับ แล้วทำอย่างไรครับ

แล้วตัดต่อตกลงได้มั้ยเอ่ยยย

ผมวานนิดนึง ขอ ลิงค์ดาวโหลด Ps2 หน่อยครับ ไม่ก้โปโต้ช็อปก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้า  g#043

ยารุตะ คุง~

• Jr. Member
  • **
  • โลกใหม่
ขยายภาพทำได้ครับได้ถึง*8 แต่ภาพไม่ได้แตกอะไรหรอกน้ะใช้โปรแกรมซูมก็เหมือนกัน ท่าซูมภาพ32บิท2ดีอย่างอสุราแตกแน่นอน แต่ท่าภาพถ่ายใหญ่ๆซูมก็ไม่แตกหรอก ต้องอยู่ที่ภาพด้วยน้ะคับ

ตัดต่อได้น้ะแต่ต้องใช้ความชำนานน้ะคับ+สมาธิ ทำได้ส่วนมากจะเป็นพื้นที่ที่มีสีเดียวกัน ภาพเป็น2ดี 3ดีทำไม่ได้ทำก็ไม่เนียล ต้อง2ดี ตัวอย่างก็ดูจากคลิปเพนท์+ภาพที่ผมโพสน้ะคับ เพนท์ล้วนๆ

Coud™

• Full Member
ขยายภาพทำได้ครับได้ถึง*8 แต่ภาพไม่ได้แตกอะไรหรอกน้ะใช้โปรแกรมซูมก็เหมือนกัน ท่าซูมภาพ32บิท2ดีอย่างอสุราแตกแน่นอน แต่ท่าภาพถ่ายใหญ่ๆซูมก็ไม่แตกหรอก ต้องอยู่ที่ภาพด้วยน้ะคับ

ตัดต่อได้น้ะแต่ต้องใช้ความชำนานน้ะคับ+สมาธิ ทำได้ส่วนมากจะเป็นพื้นที่ที่มีสีเดียวกัน ภาพเป็น2ดี 3ดีทำไม่ได้ทำก็ไม่เนียล ต้อง2ดี ตัวอย่างก็ดูจากคลิปเพนท์+ภาพที่ผมโพสน้ะคับ เพนท์ล้วนๆ

ลายเซ้นต์นายอะคนที่เตะในเรื่อง อินะซึมะ อะ ใครเตะหรอ จำชื่อบ่ได้  woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series