GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
ผมอยากทราบว่า ตั้งวันเกิดเฟชบุ๊คยังไงครับ( ทามไลน์ )  คือเมื่อถึงวันนั้นจะโชว์อะครับ ช่วยบอกที  g#029

ขอวิธีเปลี่ยนหรือตั้งนะครับ พอดีของผมมันไม่ขึ้น  g#012

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
กดที่ใต้รูปของเราอ่ะคับมันจะเข้าไปในข้อมูลแก้ไข ด้านมุมขวาบนสุดข้อมูลเบ้ือต้นคลิ๊กเข้าไปกดตั้งวันเกิดแล้วข้างๆนั้นกดเป็นสาธารณะหรือเพื่อนก้อได้ถ้าปิดอายุก้อเลือกแค่ฉัน

วันเกิดถ้าอยากแสดงเลือกแทบข้างล่างว่าแสดงวันเกิดแบบเต็มรูปแบบถ้าปิดก้อเลือกไม่แสดง

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

กดที่ใต้รูปของเราอ่ะคับมันจะเข้าไปในข้อมูลแก้ไข ด้านมุมขวาบนสุดข้อมูลเบ้ือต้นคลิ๊กเข้าไปกดตั้งวันเกิดแล้วข้างๆนั้นกดเป็นสาธารณะหรือเพื่อนก้อได้ถ้าปิดอายุก้อเลือกแค่ฉัน

วันเกิดถ้าอยากแสดงเลือกแทบข้างล่างว่าแสดงวันเกิดแบบเต็มรูปแบบถ้าปิดก้อเลือกไม่แสดง

ขอบคุณมากครับพี่  g#017