GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"แบนด่วพวกหลอกขาย M หลักฐานชัดเจน"

acrasura

• Newbie
  • *
เดวเงินรอต้อง 6 เอ็มชัดพอใหม
ลักษณะคำพูดชัดพอใหม
ตัวละครชื่อชัดใหม

ตัวผมไม่เกี่ยวนะครับ แค่ล่อซื้อแล้วเซฟภาพมาอวด กะว่าถ้าเจอไอพวกนี้จะจับมาลงบอร์ดให้หมด

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ไม่ชัดเจนซักอย่างเลยนิครับ เหนแต่เดลตัง6เอม ละคุยกันก็ไม่เหนมีอะไรจริงๆ

ปิศาจ

• Full Member
ผิดบอร์ด แถมหลักฐานยังงงๆอะ  หมายถึงใครขาย 

ถ้าหมายถึง yoi_no_no  เขาอาจหมายถึง 230 ล้านบิลล่า ก็ได้นะ
ถ้าหมายถึงเทรด ก็ไม่ชัดเหมือนกัน ไม่เห็นบทสนทนา ที่ส่อให้เห็นว่าขายเงิน M
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

acrasura

• Newbie
  • *
เขาไม่อาจหลอก ถ้าต้องการความชัดเจน ที่ทีแรกไม่เอาภาพนี้ลงเพราะว่ากลัวเข้าใจผิด รหัสที่ผมบอกมันไปจริงๆ ใช้ไปแล้วครับ แต่กลัวคิดว่าผมจะเอาเองก็เลยเอาภาพนั้นลงแทน ทีนี้ชัดปะ

TAMA

ทีมงานรบกวนให้ผู้เล่นนำรูปดังกล่าวไปแจ้งที่บอร์ดนี่ครับ "แจ้งเบาะแสผู้กระทำผิด"

foam0025

• Jr. Member
  • **
อยากให้เพือนๆระวังไอแอสชื่อ FisH-ไรเนี่ยอะครับดังรูปด้านบน เพราะมันชอบเดลของแล้วลบ0ตอนนั้นโชคดีที่ผมไม่ได้รีบจึงสังเกตุเห็น คนในตลาดเขาก็พูดกัน คือว่ามันอยู่เซิฟสวรรค์ครับ ยังไงๆก็ช่วยๆกันบอกเพื่อนๆด้วยนะครับแล้วก็เวลามันไปเวลที่ไหนอย่าให้มันเวลด้วยนะ มันจะได้เข็ด g#031