GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่อทีมงาน ของซื้อมาแพง โดนแบนทั้งไอดี แบนถาวรอีก มะได้ทามไรผิด สวรรค์

T.BoNe

• Newbie
  • *
อะนะ บอกตามตรง คิดแต่จะเก็บเงินหรือไง แล้วคนเรามันจะไปตรัสรู้ได้มั้ย ว่าของไหนของโจรของไหนของจริง อ้างแต่ว่าเป็นความผิดพลาดของผู้เล่น ทั้งๆที่ความจริงเป็นของทางทีมงานไม่ใช่หรือคับ ที่ปล่อยให้เค้าแฮคกันมาได้ แล้วถึงจะพิมไปยังไง จีเอ็มก็ไม่สนใจอยู่ดี ขณะที่เกมอื่นเค้าคิดหาวิธีอัพแพทช์ แต่ จีเกมนี้คิดหาวิธี โปรอะไรทำให้คนซื้อเยอะ ต้องทำยังไงถึงจะรวย เกมส์นี้สร้างมาให้ผู้เล่นสนุกหรือ สร้างมาให้มีความทุกข์กันแน่คับ

nammonlinna3

• Newbie
  • *
อะนะ บอกตามตรง คิดแต่จะเก็บเงินหรือไง แล้วคนเรามันจะไปตรัสรู้ได้มั้ย ว่าของไหนของโจรของไหนของจริง อ้างแต่ว่าเป็นความผิดพลาดของผู้เล่น ทั้งๆที่ความจริงเป็นของทางทีมงานไม่ใช่หรือคับ ที่ปล่อยให้เค้าแฮคกันมาได้ แล้วถึงจะพิมไปยังไง จีเอ็มก็ไม่สนใจอยู่ดี ขณะที่เกมอื่นเค้าคิดหาวิธีอัพแพทช์ แต่ จีเกมนี้คิดหาวิธี โปรอะไรทำให้คนซื้อเยอะ ต้องทำยังไงถึงจะรวย เกมส์นี้สร้างมาให้ผู้เล่นสนุกหรือ สร้างมาให้มีความทุกข์กันแน่คับ

วันนี้โทไปพุดแบบนี้จีบอก กรณนำเงินไปใช้ ถือว่าได้รับผลประโยชน์     สรุปง่ายๆระบบความปลอดภัยคงไม่มีสินะ ไว้ใจไม่ได้ น่าเกีนดทิสุด

pae685

• Newbie
  • *

วันนี้โทไปพุดแบบนี้จีบอก กรณนำเงินไปใช้ ถือว่าได้รับผลประโยชน์     สรุปง่ายๆระบบความปลอดภัยคงไม่มีสินะ ไว้ใจไม่ได้ น่าเกีนดทิสุด

กรณีนี้เราจะรู้ได้ยังไงล่ัะว่าเงินที่เราเอาไปซื้อของเป็นเงินเราเอง หรือเงินที่ได้รับมา ในตัวละครมีเงินเราเองอยู่ แล้วบวกเพิ่มเข้ามาจะแยกออกได้ยังไง

จีนิพูดอะไรไม่ค่อยคิดเลย ไม่รุเอาสมองไปทำอะไรหมด

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

iam_ohm

• Newbie
  • *
ทามจัยไปเหอะ  g#046 เกมนี้ก่้อได้แค่นี้และทีมงานกากเอาแต่แบนไม่ฟังไรเลยคนเค้าเติมไปเปง 5000 + ดันมาโดนแบนเซงวะ  woon_angry  woon_angry

Liánhuā

ก่อนใบแดงบ้างก็มีตักเตือนอย่างใบเหลืองนะ ไม่ใช่ผิดครั้งเดียวโดนไล่ออกสนาม 555   woon_5555 woon_5555
remembering the joy and sorrow that we passed throng.

AsunAllI3araTz

ผม อยากให้ มี ระบบ ที่ทำให้ เล่นไป ไม่ต้องระเเวงไปกว่านี้นะครับ คนบางคนเสียไปเป็น พันๆ อยู่ๆโดน เเบนนี้ก็เซง ชีวิตเน้อ  g#021

foam0025

• Jr. Member
  • **
มาช่วยดันครับ เห็นใจจริงๆ แบบว่าเติมเงินเข้าไปเกมนี้เท่าไหร่ไม่รู้เท่าไหร่ บางคนบอกว่าคอมมันเล่นเกมอื่นไม่ได้ไม่งั้นเลิกเล่นนานแล้วผมว่าเก็บตังไว้ซื้อคอมใหม่กับไปเพิ่มแม๊กเน็ตซธยังดีกว่าเอาตังมาเติมเกมแแบบนี้อะ เล่นไปแล้วเสียความรู้สึก เล่นไปแล้วผลสุดท้่ายออกมาเป็นแบบนี้ทุ่มเทกับเกมนี้ไปตั้งเท่าไหร่ผลออกมาคือโดนแบนทั้งๆที่ไม่ได้เจตนา อย่าไปเล่นมันเลยครับเกมนี้เริ่มเน่าลงๆๆแล้ว woon_yes woon_yes woon_yes

nammonlinna3

• Newbie
  • *
ทามจัยไปเหอะ  g#046 เกมนี้ก่้อได้แค่นี้และทีมงานกากเอาแต่แบนไม่ฟังไรเลยคนเค้าเติมไปเปง 5000 + ดันมาโดนแบนเซงวะ  woon_angry  woon_angry

เค้าเห็นแก่ได้ไงจ๊ะไม่ได้คัมนึงถึงจิตใจผู้เล่น เค้ารู้แค่อะไรที่เค้าทามแล้วได้เงินเค้าจะทัม