GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ถามตอบปัญหาของเผ่าอสุรา เทคนิคการเล่นต่างๆเกี่ยวกับเผ่าอสุรา

สายต่อยเร็วนี่อัพสเตตัสยังไงครับ
AGIเป็นหลักครับ ต่อไปก็เลือกเอาว่าชอบอะไร ถ้าชอบเลือดเยอะลง vit  น้ำหนักเยอะลง STR แนะนำแค่สองอันนี้ครับ

IIIsboomsIII

• Jr. Member
  • **
สายต่อยเร็วนี่อัพสเตตัสยังไงครับ
AGIเป็นหลักครับ ต่อไปก็เลือกเอาว่าชอบอะไร ถ้าชอบเลือดเยอะลง vit  น้ำหนักเยอะลง STR แนะนำแค่สองอันนี้ครับ
อันนี้รวมถึงสายคอมโบด้วยเลยใช่มั้ยครับ

อันนี้รวมถึงสายคอมโบด้วยเลยใช่มั้ยครับ
ใช่ครับ

• **
ใช่ครับ
ผมอัพผิด  woon_cry woon_cry woon_cry

• **
แล้วต้องอัพDEX ด้วยป่ะคับ

แล้วต้องอัพDEX ด้วยป่ะคับ
dex ไม่จำเป็นสำหรับสายนี้ครับ

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • **
 woon_sunny  ขุนศึกครับ เพราะขุนเป็นอาชีพที่ไม่มีซีสามแบบพาราดิน ก็สามารถมีพลังป้องกันหลัง เกือบ +100 ได้แทบตลอดเวลา !!

ปล. แต่ขุนแบบนี้แพ้ทางพวกอัตราโป๊ะสูงๆนะครับ  เพราะตัวขุนศึกเองอัตราโป๊ะจะน้อยมาก !!!!

รบกวนมาแนะนำขุนศึกสายปาตี้ทีครับ
สายปาตี้นี้คือแบบไหนครับ สายลั่นกลองศึก + เชื่อมกายาหรือป่าว woon_huh

Directorr

• Full Member
สายต่อยไว ใส่ของอะไรดีครับ  g#004  งบไม่ค่อยอั้น
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

สายต่อยไว ใส่ของอะไรดีครับ  g#004  งบไม่ค่อยอั้น

สนับมือลงอาคม เร็วเสียง
หมวกเทพ เลือด
กากอสูรทองคำ รอบคอบ
เกราะเพชรเจ็ดสีเลือด
ผ้าคลุมปราชดาวดึง เลือด
รองเท้านักซิ่งความเร็วเสียง ผู้นำ
ตระกุดมหาอาคม

หรือจะเปลี่ยนจาก คลุมปราชดาวดึง รองเท้านักซิ่ง ตระกุด ไปใส่เซตพื้นฐานแทนก็ได้ แต่ก็จะไม่ค่อยถึกเพราะใส่ตระกุดไม่ได้ ข้อดีได้ต่อเนื่องเพิ่มมาอีก40

Directorr

• Full Member

สนับมือลงอาคม เร็วเสียง
หมวกเทพ เลือด
กากอสูรทองคำ รอบคอบ
เกราะเพชรเจ็ดสีเลือด
ผ้าคลุมปราชดาวดึง เลือด
รองเท้านักซิ่งความเร็วเสียง ผู้นำ
ตระกุดมหาอาคม

หรือจะเปลี่ยนจาก คลุมปราชดาวดึง รองเท้านักซิ่ง ตระกุด ไปใส่เซตพื้นฐานแทนก็ได้ แต่ก็จะไม่ค่อยถึกเพราะใส่ตระกุดไม่ได้ ข้อดีได้ต่อเนื่องเพิ่มมาอีก40

40เยอะมั้ย  จาก 216 เราก็ว่ามันเยอะนะ  หรือสกิลเพิ่มมา 100  เทียบกับ 40 มันก็เยอะ

แถมได้หลบ ได้ป้องกัน  ถ้า agi 99 รวมบัฟเรดไปอีก  บางอาชีพถ้าไม่มีบัฟฟอท อาจจะตีโดนยากเลยก็ได้

แล้วถ้าจะออฟของ แกร่ง หรือของหลบ มันจะเวิคมั้ยน้อ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้