GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
ก็ไม่ได้ว่าอะไรไง
พวกมิตรภาพจอมปลอมที่แกสร้างให้อ่ะมันหมดไปนานแล้ว
ที่เปมันรับอะนะ
มันสมเพสว่ะ

ไนเมื่อรู้ว่าหนอน ก็ยังจะรับอีก โง่ไปไหม ?
แต่ก็ชื่นชมนะ ที่อุตส่าห์รับ แต่น่ะ ฉันก็คิดเหมือนกันว่าคำ สตรอเบอแหลว่าสมเพศนะ คงใช่หรอกมั้ง
อย่าสำคัญตนเองผิดสิ 

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
มาเปนหนอนกิลผมไหม มาทีได้ทั้งกิลเรยนะเออ ขอบอก #038

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เกลียดจริงๆ ไอพวกพูดเลือกทางที่ดีกว่าให้ชีวิตตัวเองแล้วทำไมต้องย้อนกลับมาทำคนข้างหลังด้วยละ จะทิ้งก้อทิ้งไปสิคับไม่มีใครง้อ

เลือกไปทางอื่นแต่ย้อนกลับมาทำเพื่อนเก่าแบบนี้ สถุนกว่านะคับ ระวังจะไม่มีใครคบ

g#031 g#031

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เกลียดจริงๆ ไอพวกพูดเลือกทางที่ดีกว่าให้ชีวิตตัวเองแล้วทำไมต้องย้อนกลับมาทำคนข้างหลังด้วยละ จะทิ้งก้อทิ้งไปสิคับไม่มีใครง้อ

เลือกไปทางอื่นแต่ย้อนกลับมาทำเพื่อนเก่าแบบนี้ สถุนกว่านะคับ ระวังจะไม่มีใครคบ

g#031 g#031

น้องๆ พี่ว่ามันคุ้นๆ แฮะ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

g#031 g#031

น้องๆ พี่ว่ามันคุ้นๆ แฮะ woon_555

นั้นสินะเหมือนเคยเจอกับตัวเองเมื่อไม่นานมานี่  g#002 g#002

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• Jr. Member
  • **
เป้ก็ไม่คิด พวกชั่ว ๆมันกลับตัวง่ายซะที่ไหน

ก็เตือนแล้ว เอะใจตั้งนๅนแล้ว เป้น้อยเอ๊ย  g#014

tai..

• Newbie
  • *

g#031 g#031

นั้นสินะเหมือนเคยเจอกับตัวเองเมื่อไม่นานมานี่  g#002 g#002
Like แรงๆ

ท่านเพา

• Full Member
เอาแบบง่ายๆนะ โปรดนำไปพิจารณา

เห็นของดี กว่า เพื่อน woon_o_o woon_o_o woon_o_o

เปเป้ อย่าสร้างกระแสไม่เข้าเรื่องจะได้ไหม
พวกเธอก็อ้างแต่มิตรภาพปัญญาอ่อนนั้นแหละ อยู่กับพวกเธอมันก้อสถุ๊นจะแย่อยู่แล้ว
อย่าเอาเรื่องเก่า ๆ มาย้อน มันไม่ได้อะไรขึ้นมา คงเข้าใจนะ

เพราะว่า แกเชื่อเรื่อง "มิตรภาพพวกนี้นะ" มันไม่ได้อยู่ในสมองของฉันอยู่แล้ว
ที่โดนหลอก เพราะแกยังเชื่อมิตรภาพจอมปลอมของชั้นอยู่ไง  woon_5555
พอดีชั้นไม่ได้ลืมตีนอ่ะน่ะ ชั้นต้องการที่จะดีกว่านี้ ไช่ต้องมาทำตัวสถุน ๆ แบบพวกแก
ก่อนที่คุณจะลงบอร์ด
คุณอาจจะมีมิตรภาพ ถึงแม้จะเป็นมิตรภาพจอมปลอม
แล้วคุณอย่าเอาคำเหี้ ยๆ ของคุณมาบอกว่า มิตรภาพปัญญาอ่อน
มิตรภาพมันไม่ปัญญาอ่อนหรอกค่ะ แต่มันอยู่ที่แต่ละคนว่าจะมีมันไหม
ที่คุณพูดแบบนี้น่ะ เพราะคุณไม่มีมิตรภาพเลยต่างหาก
ย้อนไปบรรทัดแรกใหม่ขี้เกียจลบ
ก่อนที่คุณจะเอาเปเป้ลงบอร์ดอาจจะมีมิตรภาพอยู่
แต่คุณทำแบบนี้อย่าหวังเลยว่าคุณจะมีมิตรภาพแท้ๆ ไม่ว่ากับคนไหนก็ตาม
 g#031

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

g#031 g#031

บุญของเอ็งแล้ว ที่พ้นมาได้ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB
มาเปนหนอนกิลผมไหม มาทีได้ทั้งกิลเรยนะเออ ขอบอก #038

woon_angry woon_angry

อย่าชักน้ำเข้าลึก ชักศึกเข้าบ้านดิว๊ะ

woon_angry woon_angry

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ยังไงช่วยอธิบายให้ผมเข้าใจด้วยนะครับว่าคนไหน ผมเห็นคำว่า ตู คำเดียวครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

Ninenoiiz_.

รูปแรกมีคำว่า ไอปิงนะครับ หยาบ

คำว่าตู ก็มากูนะครับ หยาบ