GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<<"หาประโยชน์จากวุ้นปลอดภัย">>ผิดไหมแบบนี้

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
รบกวนแจ้งชื่อ ผู้กระทำผิดด้วยครับ เนื่องจากภาพที่ลงผู้เล่นเยอะมากอาจจะทำการลงโทษผิดตัวละครได้ครับ

The.

• The
  • Full Member

The.

• The
  • Full Member
ผิดเลยครับอย่างแรก "คุณชี้ผิดตัว" อย่างที่2คิดจะจับผิดผมอะมันไม่ง่ายหรอก woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ปัญญาอ่อนแระ..แหกตาอ่านที่เค้าลงไว้ให้ดีๆ สมองมี การศึกษามี แต่ใช้ไม่เป็น
อ่านแล้วจับใจความไม่เป็น+ตีความไม่เป็นเลยไง๊ g#004
ไม่อ่านอะไรเล้ย นายเอ้ยย เห็นอะไรยาวๆแล้วข้ามหมด กรรมจริง #038
ผมน่ะอ่านดีแล้ว ยาวไม่ยาวผมอ่านหมดแหละคับ แล้วก็ ไอเรื่องที่ เค้าบอกว่าชี้ผิดตัว จขกท.เค้าก็บอกแล้วว่าอาจไม่ใช่ เพราะคนมันเยอะ
แถมตอนท้าย เค้าก็บอกว่า "ถ้าชื่อที่แสดง หากไม่ได้เกี่ยวข้องไร ก็ขออภัยด้วย"
แล้วท่านเห็นว่าอย่างไรล่ะ อ่านแล้วจับใจความตีความว่าอย่างไรล่ะ ผมเข้าใจตามนี้ เฮ้อ กรรมจริงๆน่ะแหละ g#014
คงหยั่งงั้นจริงแหละที่เค้าว่าเด็กไทยอ่านหนังสือน้อยน่ะ- - เด็กไม่เด็กก็อ่านน้อยเหมือนกันแหละเนอะ g#004 g#004 g#004

pri6

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh มันเรื่องอะไร งง แถลงหน่อย woon_huh woon_huhดูล่ะงงมากเลยอ่ะ เด็กไหม่ท่องบรอด