GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช้ประโยชน์จากบัควุ้น(PK)

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
เดินมาหาหัวใจวันพ่อ.....ก็มาเจอ ไม่รู้ว่าทำอะไร (ไม่อยากรู้อ่ะ..) ก็เลยเข้าวาบไปนั่งแชทในกิลไปเรื่อยเปื่อยสักพักแล้วกลับมาก็ยังอยู่...

...อ่อ พาลา กับทหาร นะในรูป

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
งั้นยกผลประโยชน์ให้เค้าไป ไม่ได้ซีเรียสครับ หวังดีแต่ไม่อยากเปิดเผยตัว จริงไม่จริงแล้ววิจารณญาณท่านผู้ชมล่ะ แต่ถ้าเจอไรอีก คงไม่แจ้งแล้วล่ะ เพราะไงผมถ่ายรูปไว้ ก็จะแต่งรูปปกปิด อยู่แล้น...แต่ชื่อตัวละคร ที่ทำผิด คงไม่คิดว่าแต่งหรอกนะ...อยู่PKคงเคยเห็นบ้างล่ะ... g#003

Slipknot

• Full Member
เด่ว ผมจะเอาชื่อเต็มๆ มาไห้ นะคับไม่ต้องห่วง  g#016 g#016

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←
อ่อยุนี้ไงน่าเจอได้ตามที่เวลและน่าเมือง
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

คิงออฟควายสโน

ToLoveNa

• Newbie
  • *
รูปก็ไม่ได้แล้วมั้งแต่งรูปเนี่ย
กลัวใครรู้หรอว่าเล่นตัวไหนอะค๊าฟฟฟฟฟ  woon_love
กระเทยที่หล่อกว่าพวกคุณ:)