GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ: ปิดปรับปรุงระบบ Refill @Cash

บุคคลทั่วไป · 3 · 2239

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ทาง Asiasoft จะทำการปิดปรับปรุงระบบ Refill @Cash ในวันอังคารที่ 2 ต.ค. 2555 เวลา 09.30 - 12.30 น.
ผู้เล่นจะไม่สามารถแปลงโค๊ดของบัตร @Cash เป็นโค๊ด GAMEINDY ได้ในช่วงเวลาดังกล้าวครับ
จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
และขออภัยในความไม่สดวกมา ณ ที่นี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2012, 15:55:26 โดย จีเอ็มค้างคาวไฟ »

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
ทาง Asiasoft จะทำการปิดปรับปรุงระบบ Refill @Cash ในวันอังคารที่ 2 ต.ค. 2555 เวลา 09.30 - 12.30 น.
ผู้เล่นจะไม่สามารถแปลงโค๊ดของบัตร @Cash เป็นโค๊ด GAMEINDY ได้ในช่วงเวลาดังกล้าวครับ
และขออภัยในความไม่สดวกมา ณ ที่นี้ครับ

อ้าววว!! บัตร@Cash สามารถเติมได้ในช่อง Gameindy ได้ด้วยหราคับ พึ่งรู้นะนิ  g#034

CacAloz

• Full Member

อ้าววว!! บัตร@Cash สามารถเติมได้ในช่อง Gameindy ได้ด้วยหราคับ พึ่งรู้นะนิ  g#034

หมายถึงแปลงโค๊ดครับ -*- บัตร @Cash ต้องแปลงโค๊ดให้เป็น GAMEINDY ก่อน