GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบจากนรก

jibi3

• Newbie
  • *
ชีวิตไม่ทำไร จ้องจะถ่ายรูปแบนคนไปทั่ว เด็กน้อยจิงๆ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
อย่ายึดติดกับอดีต-ปัจจุบันสำคัญกว่า

Sima-Yi

• Full Member
ชีวิตไม่ทำไร จ้องจะถ่ายรูปแบนคนไปทั่ว เด็กน้อยจิงๆ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เอาอะไรมาวัดกับคุณค่าของความเป็นคน แล้วรู้ได้ไงว่าไม่ได้ทำอะไร เห็นเราใช้ชีวืตแบบนั้นหรอ  ถ้าไม่ได้ทำอะไรเราคงไม่มีเงินมาเล่นเกมหลอกน่ะก่อนที่จะว่าใครซักคนดูตัวเองก่อนน่ะ  ความเก่งมันไม่ได้อยู่กับเราไปตรอด

เหนือฟ้า ยังมคฟ้า  ไม่เล่ ก็เอาด้วยกล กลยุทธ์ไม่มีผิดถูก ไม่ต้องโทสะให้เสียสุขภาพจิตหลอกน่ะ

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร shimishimi ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ