GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

KilluaZoldyck

• Jr. Member
  • **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง

BeZt.

• Newbie
  • *
ไม่ต้องปิดชื่อหรอกครับ ZA_ZA_ZA แล้วรู้ได้ไง ว่าผมขายอะไรครับ ? อย่าดีแต่ฟ้องดีกว่า

คนดีๆศรีสยาม

• Newbie
  • *
โค๊ด: [Select]
แฮ่มๆoloKuyนะอิอิ woon_555 เบสหนอเบส

• Newbie
  • *
 เขาก่อแค่ตั่งนี่คับไม่ได้ขาย หลักฐานไม่ชัดเจน woon_sunny แบบนี้ไม่ถือว่าขายนะคับเพราะไม่ได้ประกาศในช่องแชท g#022 g#022 g#022ใช่ใหม่คับ g#046 g#046

• Newbie
  • *
อีกอย่างหลักฐานไม่มีในช่องโพส #038  woon_cry   woon_sad2    g#022

อิคึอิคึ

• Newbie
  • *
    • เฉย เฉย ไม่ ต้อง รีบ
ไม่ต้องปิดชื่อหรอกครับ ZA_ZA_ZA แล้วรู้ได้ไง ว่าผมขายอะไรครับ ? อย่าดีแต่ฟ้องดีกว่า

แล้วยังไง ครับ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

tartar21216

• Newbie
  • *
 woon_no woon_no มุงจาขายเอ็มแหละสัส อย่าอ้าง

tartar21216

• Newbie
  • *
จาขายเอม ก้บอกคับบบ อย่าทำเหมือนพวกเราโง้ g#013

ทีมงาน
  การซื้อซื้อขายเงินนอกจะมีการลงโทษเเบนไอดีถาวร[/size]

เขาบอกหรอ 7m 50 ทรู
เขาอาจจะบอก อย่าอื่น บวกของ7ชิ้น50m
อะไรเยอะแยะ
หลักฐานไม่ชัดเจน

เขาบอกหรอ 7m 50 ทรู
เขาอาจจะบอก อย่าอื่น บวกของ7ชิ้น50m
อะไรเยอะแยะ
หลักฐานไม่ชัดเจน
สมองเด็กน้อย  woon_5555

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร Eigthyz. ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ