GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่รู้ว่ๅจะโพสทำไม-PK-ใต้ภิภพ- นะอ๋อ

mrasterPK

• Newbie
  • *
ก็มะมีไรมๅกคับ ซื้อโล่มๅ120m ขๅยไป12m แค่นี้เอ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
เรื่องรๅวครๅว ๆ นะครับ
มียุวันนึง ผมตั่งรๅคๅโล่01+12จุ3 หๅยไปหลักนึงครับ แล้วก็มีเพื่อนที่แสนใจดีซื้อไป แต่ก็มะได้กลับคืนด้วยแหละ
ซื้อไป12m มันมๅขๅยให้ผมในรๅคๅแสนถูกครับ 110m แน่นอนครับ เลิกคุย
#ก็จะบอกแค่ว่ๅ เวลๅจะครบไครเป้นเพื่อน ก็ดูดี ๆ นะครับ ครบไครบๅงคนครบกับหมๅยังดีกว่ๅนะ 555+
#จิ๊ง ๆ เรื่องทั้งหมดควๅมผิดของผมเองแหละ ที่ไม่ดูให้ดี

#ม๊ไช่พๅลๅนี้น๊ๅ นี้เพื่อนป๋ม

#เฟสคนที่แสนใจดีอุส่ๅซื้อโล่ผมไป  / / เขๅอๅยุ18 ชิง ๆ หรอนั้น

บ้ๅยบ๊ๅย o/

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร ._six_. คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร _zzzz_zzzz_ คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย