GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ให้ทีมงานพิจารณา

อีกลี่แบม
จะให้แปลเปน อีกระหรี่แบม

ก้อม่รุ้สินะ อาจจะไม่จงใจอาจมีความหมายอื่น

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
ทำไมมองโลกแง่ร้ายจัง เสียจุย  มาแปลอีกระหรี่อะไรกันเนี่ย
Dion  กับลี่แบม เปนเพื่อนเลิ้บกันไม่ด่ากันด้วยคำนั้นหรอกค่ะ
ฉันรับไม่ได้กับการเอาโค้ดเนมลี่แบม มาแปลเปนอีกระหรี่นะคะ
ขอความเป็นธรรมค่ะ ซิกๆๆๆๆ g#002

ninenoi♡

• Newbie
  • *
ทำไมมองโลกแง่ร้ายจัง เสียจุย  มาแปลอีกระหรี่อะไรกันเนี่ย
Dion  กับลี่แบม เปนเพื่อนเลิ้บกันไม่ด่ากันด้วยคำนั้นหรอกค่ะ
ฉันรับไม่ได้กับการเอาโค้ดเนมลี่แบม มาแปลเปนอีกระหรี่นะคะ
ขอความเป็นธรรมค่ะ ซิกๆๆๆๆ g#002
ชอคกะรีมากอิลากช้างไปเย

~Scream~

• Jr. Member
  • **
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ
ดูแล้วน่าจะว่างมาก g#046

g#004  g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

อ้าวว่าไงอีก ลี่แบม

แบมแบม

• Newbie
  • *

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
ตัวละคร Dion อยู่ในช่วงดำเนินการลงโทษ สามารถดูรายละเอียดบทลงโทษได้ตามกระทู้นี้ค่ะ  http://forum.asura.in.th/index.php?topic=43518.0