GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

I-am-Dargon. โกงของSV.นรก

กำๆๆลืมบอกเพศ เราเปนหญิง จะใส่ร้ายทำให้เนียนๆ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.

กำๆๆลืมบอกเพศ เราเปนหญิง จะใส่ร้ายทำให้เนียนๆ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
ทุกคนรู้นะ ว่าน้องเราเป็นหญิง เเต่คนปลอมไม่มีสมอง ไม่รู้ โชวโง่เลยจ้า
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

ทุกคนรู้นะ ว่าน้องเราเป็นหญิง เเต่คนปลอมไม่มีสมอง ไม่รู้ โชวโง่เลยจ้า
งานนี้ รอรอบ2 เดียวพี่เขาใส่ร้ายใหม่ ><!

H

• Full Member
พวกเสร่อ ไม่แน่อาจจะเป็นคนเดียวกับคนที่มาปลอมเป็นเพื่อนเรา g#023

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
การถ่ายรูปในเกมส์สามารถทำได้โดยการกดปุ่ม Printscreen ที่คีบอร์ด  หลังจากอัพโหลดรูปภาพเสร็จแล้ว ในการตั้งกระทู้ต้องกดใส่ลิ้งค์รูปภาพ  ให้รูปภาพขึ้นโชว์   

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=43627.0

ให้รูปภาพขึ้นเหมือนในกระทู้ตัวอย่างค่ะ