GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-_YC_-

• Jr. Member
  • **

ถ้าจะแจกรางวัลแจกมาที่ KonRaGD0g ไอดี oldaser2543  ไต้พิพบ
คนกินคน ?? ไรหว่า

Gℓαz.Sтчℓєz

• нυмαɴ
  • **
  • нєαvєи
ฮ่าๆ มีขอของด้วยแฮะ ,,

єvєячтнιпɢ чoυ do ... чєαн , нєч ωєгє αʟʟ чєʟʟoω
ทุกๆอย่างที่เธอทำ ... มันเจิดจรัสและสวยงาม

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จากรูปที่ผู้เล่นส่งมานั้นสันนิษฐานได้ว่าผู้เล่นติดบัพ หนูอยากสด ครับ ให้ผู้เล่นออนจนเวลาหมดก็จะหายไปเองครับ

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
สวรรค์มีอยากสดด้วยเรอะ ไม่รุมาก่อน ไปลองๆ  woon_555 woon_555 woon_555

ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
อาจเกิดจากเมื่อตอนที่มีบัค pk เมื่อ 2 เดือนที่แล้วครับ

-_YC_-

• **
ผมออน ครึ่งชั่วโมง ยังไม่มี ฝึกc3 แล่วไป ชักว่าว แปปเดียว เป็นเลยครับ
 woon_angry
คนกินคน ?? ไรหว่า

foam0025

• **
ผมออน ครึ่งชั่วโมง ยังไม่มี ฝึกc3 แล่วไป ชักว่าว แปปเดียว เป็นเลยครับ
 woon_angry
woon_shock
เรปล่าง ชักว่าวคืออะไรเหรอ  #038