GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีเว็บสำหรับ อสุรา inter ไหมครับ หรือแจ้งที่นี่เลยครับ (ผู้เล่นเก่ากลับมาเล่น)

Umbro

• Newbie
  • *
พอดีไปเจอเกม ในแอฟสโตร์ ของเอนดรอย์  ลองเข้าไปเล่น ก็โอเคเลยครับ
แต่มัน inter จริง ๆ คนไทยมีไม่กี่คน ส่วนใหญ่เป็น อินโด ฟิลิปปินส์  ซะมากกว่า
ส่วนภาษา เป็นภาษาอังกฤษไปแล้วเกินครึ่ง

แต่ตอนนี้บัคเยอะมาก ไม่รู้ทีมงานจะพัฒนาต่อหรือไม่ บางอาชีพเปลี่ยนไม่ได้
การงานยังไม่สมบูรณ์ แล้วจะเปิดจริงวันไหน
คือไม่รู้จะไปแจ้งที่ไหน ลองมาถามดูครับ
ปล. ลองเข้าไปดูเกมนี้ในคอม บอกเลย ui รกมาก ไม่น่าเล่นเหมือนเมื่อก่อน  woon_cry woon_cry
     ในมือถือตัว inter  ui ไม่รก น่าเล่นครับ woon_555 woon_555

จีเอ็มวัคซีน

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
  • จีเอ็มวัคซีน[ยินดีให้บริการ]
สวัสดีครับ กรณีของเกม Asura inter
จะมีการพัฒนาปรับปรุงเเละเปิดจริงอีกประมาณ 3 เดือนข้างหน้า ส่วนเรื่อง Bug ต่างๆส่วนตัวผมอยากจะให้เเจ้งในกลุ่ม facebook Asura Official | GAMEINDY
มากกว่าครับเพราะทีมงานตอบไวมาครับ  g#008 ชอบทางนี้ ยังไงขอขอบคุณที่ยังสนใจในเกมอสุราอยู่นะครับ
t=6s