GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คิดถึงอสุราเมื่อก่อน อยากจะเปิดเซฟเถื่อน

jabb_3

• Newbie
  • *
คิดถึงอสุราเมื่อก่อนมากๆ เข้าใจไหมว่าใครๆก็เทพได้ คนใหม่ๆถึงอยากเล่น เดี๋ยวนี้มีแต่ของเวอร์ๆจุด6กันหมด  แล้วคนใหม่ๆใครมันจะไปอยากเล่น
(เมื่อก่อนอสุรามีดีที่ภาพตัวละครกากใครๆก็คิดว่าจะเทพได้ในเกมนี้ เดี๋ยวนี้เข้าไปเห็นตัวละครคนอืนมีเอฟเฟคแสงเต็มไปหมด เห็นแล้วผู้ใล่นใหม่ๆก็ถอดใจลบเกมทิ้ง)
อย่าไปแข่งภาพเอฟเฟคสวยแข่งยังไงก็ไม่ชนะเกมอืนๆ สู้ในทางของเราดีกว่าเอฟเฟคแสงเวอร์ๆไม่ต้องมี ผู้เล่นใหม่ๆเข้าเกมเล่นจะได้คิดว่า เกมนี้เราเทพได้
**ใครเปิดเซฟเถื่อนได้บ้างผมจะไปเล่น ขอไม่ต้องเวอร์จุติสูงสุดแค่3พอ จุจิตอะไรไม่ต้องมี ยาคูณไม่ต้องมี ส่วนของโซลขายจำพวกแฟร์ชั่น**

adisonta22

• Newbie
  • *
พยายามหน่อยลูกเพ่  เด๋วนี้เวลง่าย  พยายามหน่อย นี่แค่ในเกมส์นะนั่งเฉยๆนะนี่ 

MOT

• Newbie
  • *

พยายามหน่อยลูกเพ่  เด๋วนี้เวลง่าย  พยายามหน่อย นี่แค่ในเกมส์นะนั่งเฉยๆนะนี่

woon_yes woon_yes woon_yes

jabb_3

• Newbie
  • *

พยายามควยไร ไม่เห็นคนเล่นตอนนี้หรอ มีแต่จะลดลงๆจนแทบจะไม่มีคนเล่น   ถ้าระบบเทพแล้วคนเล่นเยอะจะไม่ว่าสักคำ ควย

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
ถ้าเปิดเซิร์ฟเวอร์เถื่อนจะมีคนเล่นไหมครับ #038 #038

เปิดแบบลับ ๆ กลุ่มปิดไรงี้

ExCuseMe

• Full Member
 woon_5555   สมัยนี้เวลาง่ายกว่าเเต่ก่อน ขนาดนี้ยังมี คนบ่นอีกหรอเนี่ย  เเต่ก่อนเล่นกว่าจะจุ 6  หลายเดือน เดี่ยวนี้ จุ6 จิต14 ขยันๆ วันเดียวก็ได้ละ  woon_sunny