GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รีแมทช์ที่พล่ามกันว่า จะขอสละสิทธิ์ !!!?

หนูอยากเหวี่ยง

• Newbie
  • *
ตอนแรกพี่ๆ ก็โชวแมนกันทุกคน สละสิทธิ์รีแมทช์ ยอมรับคำตัดสิน
แต่ที่ยอมกลืนน้ำลายตัวเองแล้วมาแพ้ 2-0 วันนี้เนี่ย อายมั้ยคะ??  g#019

อ้างถึง
ทีมงานคับผมเล่นตัว asura_inw
ไม่ขอรีแมทใหม่นะคับ
เพราะทีมผมชนะมาก็ไม่ภูมิใจ ได้ของมาแบบไม่น่าภูมิใจผมว่าไม่อยากได้อะคับ
ถ้ารีแมทใหม่ผมขอสละสิทธิ์ละกัน ให้ทีัมเค้าชนะไปเลยดีกว่า
เพราะผมคิดว่าชนะแบบไม่มีการเอาเปรียบฝ่ายตรงข้ามมันรู้สึกดีกว่าถึงแพ้ก็ยังรู้สึกว่าเราไม่โกงเค้านะ
เราไม่เอาเปรียบเค้านะ มันน่าภูใจมากกว่าชนะแบบนั้นอะคับ
ถ้าเปนไปได้อยากให้จัดใหม่หมดตั้งแต่รับสมัครเลยจะดีกว่าอะคับผม
ขอบคุนทีมงานที่รับฟังเรือ่งที่ร้องไปว่าโดนเอาเปรียบนะคับ

อ้างถึง
ผม เล่นตัว MMMEEEKKK ในทีมจะฟลุ๊คอีกไหม  ขอสละสิทธ์ในการลงเเข่งรีเเมตช์ใหม่รอบ 4 ทีมเซิฟเวอร์วุ้นสวรรค์ครับ
อ้างถึง
ผมเห็นด้วยคับ ผมเล่นตัว
ละคร oOBENTZKUNGOo
หัวหน้าทีมจะฟลุ๊คอีกไหม ขอสละสิท ในการรีแมตคับ ไปชิงที่3เหมือนเดิม ตามที่ตัดสินที่แรก

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

AsunAllI3araTz

• Full Member
ตอนแรกพี่ๆ ก็โชวแมนกันทุกคน สละสิทธิ์รีแมทช์ ยอมรับคำตัดสิน
แต่ที่ยอมกลืนน้ำลายตัวเองแล้วมาแพ้ 2-0 วันนี้เนี่ย อายมั้ยคะ??  g#019

อ้างถึง
ทีมงานคับผมเล่นตัว asura_inw
ไม่ขอรีแมทใหม่นะคับ
เพราะทีมผมชนะมาก็ไม่ภูมิใจ ได้ของมาแบบไม่น่าภูมิใจผมว่าไม่อยากได้อะคับ
ถ้ารีแมทใหม่ผมขอสละสิทธิ์ละกัน ให้ทีัมเค้าชนะไปเลยดีกว่า
เพราะผมคิดว่าชนะแบบไม่มีการเอาเปรียบฝ่ายตรงข้ามมันรู้สึกดีกว่าถึงแพ้ก็ยังรู้สึกว่าเราไม่โกงเค้านะ
เราไม่เอาเปรียบเค้านะ มันน่าภูใจมากกว่าชนะแบบนั้นอะคับ
ถ้าเปนไปได้อยากให้จัดใหม่หมดตั้งแต่รับสมัครเลยจะดีกว่าอะคับผม
ขอบคุนทีมงานที่รับฟังเรือ่งที่ร้องไปว่าโดนเอาเปรียบนะคับ

อ้างถึง
ผม เล่นตัว MMMEEEKKK ในทีมจะฟลุ๊คอีกไหม  ขอสละสิทธ์ในการลงเเข่งรีเเมตช์ใหม่รอบ 4 ทีมเซิฟเวอร์วุ้นสวรรค์ครับ
อ้างถึง
ผมเห็นด้วยคับ ผมเล่นตัว
ละคร oOBENTZKUNGOo
หัวหน้าทีมจะฟลุ๊คอีกไหม ขอสละสิท ในการรีแมตคับ ไปชิงที่3เหมือนเดิม ตามที่ตัดสินที่แรก

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
เขา ก็ เก่ง เทพเเล้ว นะผมว่า แพ้ชนะ ไม่ สำคัญหรอก เกม อะ เกม  g#031

• Newbie
  • *
เรื่องฝีมือไม่ต้องอายหรอกค่ะ ยอมรับจากใจว่าเก่งจริง
แต่ที่มาพูดสร้างภาพแล้วกลับคำพูดนี่ จุดนี้ควรละอายค่ะ
  g#014

AsunAllI3araTz

เรื่องฝีมือไม่ต้องอายหรอกค่ะ ยอมรับจากใจว่าเก่งจริง
แต่ที่มาพูดสร้างภาพแล้วกลับคำพูดนี่ จุดนี้ควรละอายค่ะ
  g#014
g#031 g#031 ดีเเตก  #038

มารศาสตรา

ถูกแล้วครับ ที่เขายอมรีแมทอีกรอบ จะได้หายคาใจเลิกดราม่า แพ้ก็แพ้ ชนะก็คือชนะ อย่างน้อย การแข่งขันจบ จะได้มองหน้ากันได้ ดีกว่ามาคาใจว่าแพ้เพราะอีกฝ่ายใช้บัค
         ส่วนเรื่องที่เค้าคิดจะสละสิทธิ์ ลืมๆมันไปซะ ฝ่ายชนะเค้าจะได้ไม่คาใจว่าชนะเพราะบัค ฝ่ายแพ้จะได้เลิกคาใจว่าแพ้เพราะบัค แข่งจบก็เป็นเพื่อนกันต่อ แพ้ชนะมันเป็นเรื่องธรรดา

v_xxx101_v

• Jr. Member
  • **
ดีแล้วละครับ ที่เค้าไม่สละสิทธิ์ ยอมรีแมท
- ทีมที่ชนะรอบ รีแมท จะได้พูดได้เต็มปากว่าชนะ แบบไร้มลทิน ( หรือยังไงก็ช่าง ขอให้ชนะ  ชนะก็คือชนะ )
- ถ้าเค้าสละสิทธิ์ ไม่ยอมรีแมท ทีม แคสเปอร์ ที่ชนะรอบที่มีปัญหา ถ้ารอบชิง ชนะได้ที่ 1 มันก็ยังคงไม่สวยงาม  ถ้าแพ้รอบชิง มันจะยิ่งคาใจผู้ชม ว่าสมควรผ่านมาชิงหรือเปล่า
ดังนั้น อย่ามองว่า มันเป็นเรื่องไม่ถูกต้อง ที่เค้ากลับคำพูด ยอมมารีแมท เพราะนั่นคือโอกาส ของทีม แคสเปอร์ ที่จะล้างข้อสงสัยทั้งปวง

• Newbie
  • *
คือถ้ายอมรับคำตัดสิน ที่จีเอ็มให้รีแมทช์แต่แรก มันก็โอเคค่ะ
เพราะการรีแมทช์คือสิ่งที่ควรทำ ใครๆ ก็รู้ เข้าใจตรงกันดี

แต่กับที่ออกมาร้องตอนแรกว่าอีกทีมทำผิดกติกา อยากให้รีแมทช์
พอจีเอ็มจัดรีแมทช์กลับบอกว่าขอสละสิทธิ์ ทำเป็นสร้างภาพนี่เพื่ออะไรคะ??

ที่น่าตำหนิเนี่ย ก็ตรงที่กลับกลอก สร้างภาพเนี่ยแหละค่ะ จบนะคะ!![/b]

woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

point

• Jr. Member
  • **
  • デスノート
 g#034 g#034
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

1234

• Newbie
  • *
การแข่งขันก็จบไปแล้วน้อ เอามาลงเพื่อไรจ๊ะ
เอามาลงทำมะเขือ เหรอ *-*