GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ระบบนักล่าใหม่

Rest In Peace

• Full Member

sadama

• Newbie
  • *
 g#046ค้าบ  ตอบทีค้าบ ผมส่งเควสนัล่างานที่ 16 แล้วอ่าคับ พอจะรับงานต่อไป ท่านมอเกิ้ลก้อมาบอกว่า "ระดับท่านยังไม่พอที่จะรับงานต่อไปอ่าคับ" ผมละงงเลย
แล้วผมจะทำเควสต่อไปได้ยังไงคับ มันเป็นเพราะอะไรคับ อุส่าตั้งใจทำมาจะเสร็จละ ดันมาค้างซะนี่ หมดอารมณ์เลย    G#007

projung01

• Newbie
  • *
 g#031ผมก้อเหมือนกันคับ รอคำตอบของคุณ sadama ด้วยเหมือนกัน ผู้รู้มาตอบทีคับ g#031

-Ai-

• Full Member
เลเวล ไม่ถึงหรือป่าวครับ ถึงรับไม่ได้ :)

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
เลเวล ไม่ถึงหรือป่าวครับ ถึงรับไม่ได้ :)
ถูกแล้วค่ะ
เลยเวลไม่ถึง

ตอนเราทำเควสเทพกว่าจะจบเควสได้ต้องเวลจนเวล98นู้นแหละ (ทำเควสจบไปทำเควสจุต่อได้เลย==")

fight28

• Newbie
  • *
น่าจะมีระบบยกเลิกเควสด้วยนะครับ