GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เหรียญสมาคม

ไร้ นาม

• Newbie
  • *
เหรียญสมาคมหาได้ที่ไหนครับ woon_huh woon_huh

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ถ้าไม่มีอะไรเปลียนแปลง ก็เอาตัวคาเดทไปเข้ากิจกรรม ชิงเสบียงกับ NPC กิจกรรมพิเศษ ที่เป็นตัวตลกนะครับ กับอีกแบบ(อันนี้ไม่แน่ใจไม่เคยทำ)เอาคาเดท หรือตัวที่ไม่มี สมาคมไปลงดันเจี้ยนบอส ที่ดันทารกปีศาจมั้งครับ ดันที่ไว้สร้างบ้านนะครับ

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
คาเดทไม่หน้าไหว เพราะดันโหดมากสำหรับเรานะ  woon_cry

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ถ้าไม่มีอะไรเปลียนแปลง ก็เอาตัวคาเดทไปเข้ากิจกรรม ชิงเสบียงกับ NPC กิจกรรมพิเศษ ที่เป็นตัวตลกนะครับ กับอีกแบบ(อันนี้ไม่แน่ใจไม่เคยทำ)เอาคาเดท หรือตัวที่ไม่มี สมาคมไปลงดันเจี้ยนบอส ที่ดันทารกปีศาจมั้งครับ ดันที่ไว้สร้างบ้านนะครับ
กิจกรรมมาวันไหนคะไม่รู้วันและเวลาของกิจนี้เลย

Jimmy'

หาเหรียญตราตั้งสมาคมจากการลง ดันเจี้ยน BOSS ระดับ 21 และ ระดับ 31
https://forum.gameindy.com/index.php?topic=46338.0

Wildman

• Hidden Master
กิจกรรมมาวันไหนคะไม่รู้วันและเวลาของกิจนี้เลย
ดันบอส ลงได้ทุกวันนะครับ แต่จำกัดครั้ง ส่วนวิธีก็ ดูตามความคิดเห็นด้านบนเลยครับ