GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำของวิซาร์ดหน่อย

iampj15

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ตามหัวข้อเลยอยากให้แนะนำของสำหรับวิหน่อยครับ อยากได้ไม่ต้องโหดอะครับประมาณเวลได้สบายไม่ตายง่ายอะไรประมาณนี้แนะนำทุกอย่างเลยนะครับ หมวก แว่น อะไรประมาณนี้ ยศอะไร แล้วก็แนะนำแบบโหดๆอีกอันนึงประมาณตีบอสสบายครับผม ขอบคุณครับ g#022

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
คทาจอมปราช+10 เซ็ตปราชเดิมๆหรือ+10เลือด หมวกมหาเวทหรือหมวกฟิวอัตราโป๊ะ+5หรือ+10เลือด โล่เน่าๆฟิวอัตราโป๊ะหรือพสุธา แว่นตาฟิวอัตราโป๊ะ+10รอบ
ผอบ ชชเวล99 ได้ทั้งเวลทั้งบอส