GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ "รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ 12 เมษายน 2560

จีเอ็มตัวกลม

• GAMEINDY Supporter
  • Jr. Member

1. เพิ่ม Mini Boss ประจำปี 2560 "รากะ" ไอเทมที่ดรอปมี ดังนี้
  • แผ่นวิญญาณรากะ
  • ตุ๊กตารากะ
  • หมวกรากะ

2. แก้ไข บัก สามารถทำให้ ฟิวชั่นของ หมวก หน้ากากและเครื่องประดับได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2017, 17:12:22 โดย จีเอ็มตัวกลม »

lolapupu01

• Newbie
  • *
อยากรู้จังวันๆทีมงานเค้าทำอะไรกันบ้าง เห็นรายการอัพเดทแต่ละสัปดาห์น่าประทับใจมาก woon_555

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ดีครับ ที่ทวงไปแล้วยังทำให้ ที่ละอย่างสองอย่างก็ยังดี  นี้แสดงว่านับรอบปี แบบไทยเลยเหรอ  woon_5555 woon_5555 woon_5555
พยายามแก้บัค แล้วก็พัฒนา ตัวเกมส์ไป อย่าให้ทิ้งห่างมากนั้นละกันครับ แล้วเซ็ตจุ จะได้ใช้เมื่อไรละนี้

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
ดีครับ ที่ทวงไปแล้วยังทำให้ ที่ละอย่างสองอย่างก็ยังดี  นี้แสดงว่านับรอบปี แบบไทยเลยเหรอ  woon_5555 woon_5555 woon_5555
พยายามแก้บัค แล้วก็พัฒนา ตัวเกมส์ไป อย่าให้ทิ้งห่างมากนั้นละกันครับ แล้วเซ็ตจุ จะได้ใช้เมื่อไรละนี้

เซตจุทางทีมงานกำลังแก้ไขอยู่ค่ะ ยังไงก็ติดตามหน้าเพจไว้นะคะ

Ohara

• Newbie
  • *

2. แก้ไข บัก สามารถทำให้ ฟิวชั่นของ หมวก หน้ากากและเครื่องประดับได้

เยี่ยมเลย

SazunO

• **

ExCuseMe

เซตจุทางทีมงานกำลังแก้ไขอยู่ค่ะ ยังไงก็ติดตามหน้าเพจไว้นะคะ

แล้วจะมีทางชดเชยอะไรบ้างคับ กับการปิดสกิลเซตพื้นฐานไป

genchin7

• Newbie
  • *
เชตจุใช้ไม่ได้ ก็ให้เชตดรอปของ 2 ชิ้นแทนก่อนก็ได้นะ g#046    woon_5555 woon_5555 woon_5555

~๐ Ryan ๐~

แล้วจะมีทางชดเชยอะไรบ้างคับ กับการปิดสกิลเซตพื้นฐานไป
ใช่ๆ จัดมาเลย+ดรอป + exp อะไรก็ว่าไปเพราะผู้เล่นไม่ได้ทำให้มันเกิดบัค แต่การแก้บัคส่งผลกระทบต่อผู้เล่นโดยตรงเป็นระยะเวลานาน