GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกิวเซตพื้นฐาน

pleumgame

• Newbie
  • *
สกิวเซตพื้นฐานไม่เหนแก้สักทีเอาเวลาไปทำตู้เหรอครับ รอเกมจบค่อยแก้เหรอครับ

เราเอง

• Newbie
  • *
ชาติหน้ามั้งค่อยแก้ เอาเวลาไปทุ่มกับโมบายอยู่ เข้าใจด้วยนะครัช g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
เซตปั้มเงิน ถึงไม่บัคมันก็เซตปั้มเงินดีดีนี่เอง ถ้าแก้จิงผมคิดว่าน่าจะเอาสกิวขอเงินออกไปเลย คิดดูดิ คนที่ออนเซตนี้ สมมุติว่าคนออนเซตนี้มีรวมกัน 300 คน ทุกคนสกิวตันหมด รอรับเวลาแล้วไปกดจากมอน ค่าเงินในเกมคงผันผวนหนัก ฉนั้นเอาออกไปสกิวปั้มเงิน สกิว อื่น พอทนได้ และบางสกิวก็ดี ... g#011

..TEERAK..

• Full Member
เอาขอเงินม่อนออก ก็ดีนะ ในระยะยาว ดีแน่ๆ เหมือนกับตัวรับอัญมณีนะแหละ ถ้ามันยังอยู่ ลองคิดดูสิ ตอนนี้ มันจะเป้นยังไง woon_yes woon_yes

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
เอาขอเงินม่อนออก ก็ดีนะ ในระยะยาว ดีแน่ๆ เหมือนกับตัวรับอัญมณีนะแหละ ถ้ามันยังอยู่ ลองคิดดูสิ ตอนนี้ มันจะเป้นยังไง woon_yes woon_yes
woon_yes