GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอเกี่ยวกับอมตะเบอ

nut31158

• Newbie
  • *
เดี๋ยวลองเสนอให้นะคะ

เสนอปรับเผ่าอสุรา ๆ

ขุนไง ผมขอกล่าวเเค่สกิลคลาส2ก่อน อย่างเเรกคือ อัตตราปัดป้องเพิ่มได้ตั้ง70เปอซึ่งเว้อมาก   (อ่านจากสกิลเพิ่มเติมจากอย่างอื่นไม่รู้นะ)  เทียบกับสกิลคลาส2ของเบลด  กันดาบยังไม่ได้เท่านี้เลย เเล้วก็มีสกิลเพิ่มป้องอีก50เปอ เพิ่มต้านเวทครึ่งนึงของพลังป้องกัน  เเล้วยังมีซี3ทอนดาเมจ ใส่โล่ได้ด้วย   g#031 g#031  ส่วนสกิลจิตกองพันนี้ไม่เอ่ยดีกว่าถือว่าเป็นสกิลทางเลือก  //เเล้วจะพูดถึงทำไมฟร่ะ555  เอาเป็นว่าเจาะจงไปที่คลาส2ละกันครับ  ส่วนอาชีพอื่น ผมถือว่าเเก้ทางได้ง่าย
ปล.ความเห็นส่วนตัว เเย้งได้เเต่อย่าด่าเเรง 5555

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
เดี๋ยวลองเสนอให้นะคะ

เสนอปรับเผ่าอสุรา ๆ

ขุนไง ผมขอกล่าวเเค่สกิลคลาส2ก่อน อย่างเเรกคือ อัตตราปัดป้องเพิ่มได้ตั้ง70เปอซึ่งเว้อมาก   (อ่านจากสกิลเพิ่มเติมจากอย่างอื่นไม่รู้นะ)  เทียบกับสกิลคลาส2ของเบลด  กันดาบยังไม่ได้เท่านี้เลย เเล้วก็มีสกิลเพิ่มป้องอีก50เปอ เพิ่มต้านเวทครึ่งนึงของพลังป้องกัน  เเล้วยังมีซี3ทอนดาเมจ ใส่โล่ได้ด้วย   g#031 g#031  ส่วนสกิลจิตกองพันนี้ไม่เอ่ยดีกว่าถือว่าเป็นสกิลทางเลือก  //เเล้วจะพูดถึงทำไมฟร่ะ555  เอาเป็นว่าเจาะจงไปที่คลาส2ละกันครับ  ส่วนอาชีพอื่น ผมถือว่าเเก้ทางได้ง่าย
ปล.ความเห็นส่วนตัว เเย้งได้เเต่อย่าด่าเเรง 5555
ปัดป้อง70%ขนาดยกดาบยังทำได้ไม่ถึงเลยหรืออัตราสวนกลับของเบลดที่เป็นc3ยังไม่เท่าคลาส2ของขุน

SazunO

• **
กองพันมันก็เว่อไป กดทีเดียวอยุ่ได้เป็นนาที เผ่ามนุษย์ตายห่ากันหมด เหอๆ

A+

• Personal ID 🔐
  • **
เหอะ ตลกเหี้ย ๆ เบออมตะ เหรอ คุณเบิกเนตรดูผู้สื่อบ้างมันมีสกิวอมตะมั้ย ดีเลเร็วมั้ย
ถ้าพูดกันเรื่องสกิวคลาสสาม สกิวนิมิต เปรี้ยงเดียวเลือดแสนก็หลับ ไม่โกงสินะ 

minato_02

• Newbie
  • *
เหอะ ตลกเหี้ย ๆ เบออมตะ เหรอ คุณเบิกเนตรดูผู้สื่อบ้างมันมีสกิวอมตะมั้ย ดีเลเร็วมั้ย
ถ้าพูดกันเรื่องสกิวคลาสสาม สกิวนิมิต เปรี้ยงเดียวเลือดแสนก็หลับ ไม่โกงสินะ 
    จริงๆก็ไม่น่าปรับนะเบอเพราะแก้ทางง่าย  ถ้าจะปรับนู้นเลย  ขุนจ้าแบบว่าเพอเฟคทุกอย่าง  ปัดป้องเว้อ กว่าเบลด ป้องกันเว้อกว่าพาลา  แถมใส่โล่ได้อีก  ซี3ทอนดาเมจ  นี้ยังไม่รวมสกิลจิต555

9169

• **