GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นักเลงคีย์บอร์ด

• Newbie
  • *
มันอยู่ส่วนไหนในเกมครับ จะทำฉายา อาแปะ หาทั่วแมพน้ำแข็งไม่เจอเลย  woon_huh woon_huh woon_huh

Mennaquinet

• Newbie
  • *
ถ้าจำไม่ผิด มันอยู่ในวิหารเพลิงเเมพบอส บนสุด ไม่ใช่หรอมมมม  g#006
ผิดขออภัยย 5555555  g#003

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member

Jimmy'

ถ้ำน้ำแข็งชั้นที่6/ice_cave/field06(110,14)

• Newbie
  • *
   ถ้ำน้ำแข็งชั้นที่6/ice_cave/field06(110,14)
ไปมาตามนี้แล้วครับไม่เจอ รบกวนมีภาพประกอบจะขอบพระคุณมาก  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

Wildman

• Hidden Master
ของเซิฟสวรรค์ป่าวครับ  ถ้าใช้ไม่ต้องหาหรอกครับมันไม่มี NPC ตัวนี้ ถ้าเดินไปแล้วเห็นถังไม้ตั้งอยู่ในตำแหน่งไม่ใช้จุดวาป
นั้นละครับตำแหน่งของอาแปะ

Jimmy'

ไปมาตามนี้แล้วครับไม่เจอ รบกวนมีภาพประกอบจะขอบพระคุณมาก  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
ขอโทษด้วยครับ เมื่อคืนเดินไปดูแล้ว พบว่าไม่เจอ  woon_cry woon_cry

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ตัวในถ้ำผลึกด่านหลังสุดมันใช่อาแปะไหมงะ

• Newbie
  • *
ตัวในถ้ำผลึกด่านหลังสุดมันใช่อาแปะไหมงะ
ไม่ใช่ครับ นั่นnpc การงานขุดแร่