GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มือใหม่ครับมีอะไรอยากถาม

tkchitsanupong

• Newbie
  • *
ช่วงนี้ไม่รู้จะเล่นเกมอะไรดีค้นไปค้นมาเจอเกมนี้เข้า ทำให้นึกถึงสมัยนั่งเล่นในร้านเกม(แต่ผมไม่ได้เล่นนะเห็นคนอื่นเขาเล่นกัน ฮ่าๆ g#004)
มีเรื่องอยากจะถามว่า
1. คนเล่นเกมนี้เยอะอยู่รึป่าวครับ
2. เล่นใหม่ตอนนี้จะตามเข้าทันไหม
3. เกมนี้มีจุดเด่นตรงไหนบ้าง วันๆนอกจากทำเควสเก็บเวลมีอะไรให้ทำอีกบ้างครับ

ขอบคุณครับ  g#036 g#036

Mennaquinet

• Newbie
  • *
1. ทีเเรกคิดว่าน้อยนะ เเต่เห็นทางเข้ากิจล่าสุด เยอะมั้กๆ
2. ตามทันดิ้ ( อุดหนุนของนอกอ่ะ ทันชัวร์ )
3. การงานไงง เงินดีมากเวอร์ กิจกรรมบลาๆ เเล้วก็ตู้สุ่มหลอกควาย  g#010

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ช่วงนี้ไม่รู้จะเล่นเกมอะไรดีค้นไปค้นมาเจอเกมนี้เข้า ทำให้นึกถึงสมัยนั่งเล่นในร้านเกม(แต่ผมไม่ได้เล่นนะเห็นคนอื่นเขาเล่นกัน ฮ่าๆ g#004)
มีเรื่องอยากจะถามว่า
1. คนเล่นเกมนี้เยอะอยู่รึป่าวครับ
2. เล่นใหม่ตอนนี้จะตามเข้าทันไหม
3. เกมนี้มีจุดเด่นตรงไหนบ้าง วันๆนอกจากทำเควสเก็บเวลมีอะไรให้ทำอีกบ้างครับ

ขอบคุณครับ  g#036 g#036
1.คนเล่นเยอะ เรียงคามเซิฟ PK สวรรค์ หน้าหนังสือ
2.เล่นตอนนี้ตามทันได้อยู่แต้ต้องมีงบพอสมควร
3.เกมนี้นอกจากทำเควส เก็บเวล เก็บสกิวจิตนอกนั้นก็ไม่มีอะไรหน้าสนใจนอกจากลงแบทตีคนกับกิววอ

francekup

• Newbie
  • *
มาเซิฟ PK เบยครับ คนเยอะ อิอิ
ตามทันไหมทันครับ ถ้าคุณขยันหน่อย ถ้าคิดจะเติมอย่าเยอะจะดีกว่า ฮาๆๆ เดี๋ยวเจ๊ง
เกมก็เก็บเวลครับ มีเพื่อนยิ่งหนุก เกมมันไปเรื่อยๆครับ ตบบอส กิลวอ #แต่เผ่าอสุราก็เก่งไปนะ -.-  g#018 g#018

Jimmy'

• Full Member
1.ดูเผินๆคิดว่าน้อยนะ แต่จริงๆเยอะมาก
2.อย่าไปคิดว่าตามทันหรือไม่ทัน คิดว่าเล่นเรื่อยๆตามว่าง เล่นไปเล่นมาเดี๋ยวก็ทันเอง
3.หาเงินก็ทำทุกอย่าง ที่มีกิจกรรมในเกมส์ ถ้าว่างก็เวล หาของขาย ถ้าขยันจริง รับรองรวย ไม่ต้องเติมก็เทพ

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ขอบคุณทุกคนมากๆครับ
แนะนำPk เพราะหาเงินประทังชีวิตได้พอตัวถ้าขยันและการเงินมั่นคงมากที่สุด ถ้าสวรรค์มีคนรับของเรื่อยๆก็จริงแต่เวลช้า+ทำอะไรได้ลำบากไปหน่อย แต่แนะนำPKกับสวรรค์เท่านั้นถ้าคิดจะเล่น หน้าหนังสืออย่าริอาจคิด