GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยอดตู้พรีเมียม 10000บาท 28ครั้ง กระบี่ตู้ไม่ออก

Mennaquinet

• Newbie
  • *
ยอมรับสภาพค่ะการลงทุนมีความเสี่ยงตู้มันไม่ได้บัคหรอกค่ะ การที่เราเติมไปหยอดเองเรารู้อยู่แก่ใจเองเป็นความตั้งใจของเราเราทำอะไรหรือเรียกร้องอะไรจากทีมงานไม่ได้เลยเอาไว้ว่าครั้งนี้เป็นบทเรียนแล้วกันเนอะครั้งหน้าถ้าอยากเติมแนะนำเติมพอประมาณค่ะ 10000บาทเอาไปทำอะไรในชีวิตได้อีกเยอะไม่ก็ในเกมยังซื้ออะไรได้อีกเยอะค่ะไม่คุ้มเลยจริงๆครั้งหน้าแนะนำเติม349-1000บาทหยอดแค่2-3แค่ลุ้นเล่นก็พอ

จริง บางคนเห็นว่าตัวเองโหดในเกมส์ เริ่มทำตัวกร่าง ด่าคนนู้นว่าคนนี้ ทั้งๆที่ชีวิตจริงมีอะไรเหนือกว่าเขาไหม เล่นให้พอประมาณ หยอดตู้ก็เสี่ยงครับ ไม่เข้าใจทำไมทีมงานไม่ทำขายเลย จะกีโซลถ้ามันดีจริงคนคงจะเติมซื้อแน่นอน. ที่เป็นอยู่ตอนนี้แค่เอามามอมเมาเยาวชน อยากได้ตังมาหยอด หยอดไม่ได้ก็อยากหยอดอีก ไม่ต่างกันเลยกับการพนัน พอไม่มีเงินหยอดก็หาทางหาเงิน เริ่มจากลักขโมย โกง ปล้น ขายยา ขายตัว เอาเข้าไป อสุราเกมส์ไทยจงเจริญ

น่าสงสารเค้าอ่ะ  g#012 เห็นด้วยกับเรปบนน่ะ คือไม่ทำขายไปเลยอ่ะ ?

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

9169

• Jr. Member
  • **
ตั้งแต่ทีมงานไม่ค่อยจะสนใจไม่พัฒนา  ผมเลิกเติมแล้ว เล่นเท่าที่มีดีกว่าครับเพราะคาดหวังกับทีมชุดนี้ไม่ได้เลย (เงินทองหามาใช้สอยอย่างรู้คุณค่าครับ) คนทำงาน.

จีเอ็มตัวกลม

• GAMEINDY Supporter
ทางทีมงานต้องขอแจ้งก่อนนะครับ ว่าระบบหยอดตู้นั้นเป็นระบบสุ่มครับ ซึ่งทางทีมงานเองก็ไม่สามารถรู้ได้ว่าจะออกอะไรและได้อะไร ในแต่ละครั้งที่ได้หยอด

ส่วนนี้ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ทีมงานตั้งเป็น %เอาไว้ โดยที่เส้นและบู๊ชุดเวลอะไรก็แล้วแต่มีโอกาศ 99%  g#017 g#017

SazunO

• **
ทางทีมงานต้องขอแจ้งก่อนนะครับ ว่าระบบหยอดตู้นั้นเป็นระบบสุ่มครับ ซึ่งทางทีมงานเองก็ไม่สามารถรู้ได้ว่าจะออกอะไรและได้อะไร ในแต่ละครั้งที่ได้หยอด

ส่วนนี้ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

ทำไมไม่ทำขายเป็นโซลไปเลยล่ะ หรือว่าเกมส์นี้มันอยุ่ได้เพราะทำตู้ให้พวกหน้าโง่หยอดสุ่มเอา โอกาสออกน้อยๆจะได้แดกตังจากผู้เล่นเยอะๆ. รายการอัพเดตมีแต่แดกตัง เพิ่งเคยเห็นนี่แหละ เรื่องนี้ต้องแฉ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

ก็ปรับ เปอเซ็น สิครับ ทีมงานก็รู้อยู่แล้วว่าต้องทำยังไง ตอบแบบแอ๊บใส ตลอดดด

คุณพลาดที่มาเสียตังให้อสุรา เกมมันจะบินวันไหนยังไม่รู้เลย  woon_5555 woon_5555

THE-COOL

ซื้อเงินเอม ได้ขั้นต่ำก็ 18000M บิลล่า แล้วมาหาซื้อของในเกม คุณจะได้ของ+16 ทั้งตัวสบายๆ และยังมีเงินใช้จ่ายในเกมอย่างฟุ้มเฟ้อ ลงทุนผิดทางแล้วคุณ แต่ซื้อ 10000 บาท คงไม่มีใครมีเงินm เยอะขนาดนั้น ก็ต้องซื้อหลายๆเจ้า ที่ละ 500-1000m ก้ต้องดูเครดิตดีๆหน่อยนะ 

ribbon

• Newbie
  • *
555ควายจริง 10000บาท สบายละมั่ง สงกรานต์ปีนี้ g#046    คิดไม่เป็น

Jimmy'

สุ่มเเต่เปอร์เซน ไม่เท่ากันรึป่าว ถ้าเปอร์เซนเท่ากันโอกาศที่ของจะออกต้องเท่าๆกัน เท่าที่ดูคนหยอดรวมทั้งเชิฟ ไม่ต่ำกว่า 200 300 ที กระบี่ตู้ยังไม่ออกเลย

ZIC

• Newbie
  • *
เป็นเซ็นต์ การออกของไอเทม ในตู้ มันเท่ากันที่ไหนละครับ ถ้าแรร์มันออง่าย ของมันก็เฟ้อตลาด แล้วคนที่จะไปหาเงินเอมมาดึงเอา เลยต้อง ตั้งให่กระบี่ เป็น 0.000001% มันถึงจะเร้าใจทีมงานเค้า โดยที่ไม่รู้ตัวหรอกว่า คนเข่เลิกเล่นเกมนี้ไปหลายคนแล้ว ไหนจะระบบสมดุลอาชีพ สมดุลไอเทม ปัญหาโกงไอเทม โกงเดล ปัญหาเกรียนเด้กใหม่ เด็กใหม่เล่นไม่เป็นไปไม่ถูกก็โดนพวกเก่าเกม ฆ่าตายปิดโอกาสได้เกิด เยียบลงดิน ถามหน่อย ใครจะมาเล่นเกมมึง

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก
เป็นเซ็นต์ การออกของไอเทม ในตู้ มันเท่ากันที่ไหนละครับ ถ้าแรร์มันออง่าย ของมันก็เฟ้อตลาด แล้วคนที่จะไปหาเงินเอมมาดึงเอา เลยต้อง ตั้งให่กระบี่ เป็น 0.000001% มันถึงจะเร้าใจทีมงานเค้า โดยที่ไม่รู้ตัวหรอกว่า คนเข่เลิกเล่นเกมนี้ไปหลายคนแล้ว ไหนจะระบบสมดุลอาชีพ สมดุลไอเทม ปัญหาโกงไอเทม โกงเดล ปัญหาเกรียนเด้กใหม่ เด็กใหม่เล่นไม่เป็นไปไม่ถูกก็โดนพวกเก่าเกม ฆ่าตายปิดโอกาสได้เกิด เยียบลงดิน ถามหน่อย ใครจะมาเล่นเกมมึง

บวกหวะ
(◕‿‿◕。)