GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เมื่อไหร่จะปรับสกิลจิตเผ่าซะที

ขุนศึกทำให้มันเปาะๆหน่อยก็ได้ ถึกยิงกว่าหินอีก สกิลเจ้าล้างซะทุกบัพ เผ่ามนุษย์ตาดำๆจะเอาไรสู้ สื่อมี2ร่างเมื่อไหร่จะปรับ ตั้งเเต่คุณปรับเผ่ามา พวกเผ่ามนุษย์เเทบไม่ได้เกิด สงสัยอยู่ในยุคมืดจริงๆเเล้วสินะ คนเล่นเดี๋ยวนี้เขาหายไปเเล้วหรอ ไอพวกที่ชอบโหดทางลัด สบายๆ เล่นเผ่าสกิลระดับ10รอดีเลกองพัน เดินผ่านไม่ต้องรออ่ะไรเลยครับ รอตายอนาจ วิ่งเข้าหายังต้องยอม อย่างที่เขาว่ากันจริงๆ พวกเทพสกิลเดียว ผมจะรอคุณทีมงานจะเเก้ไขอ่ะไรต่อไป เพื่อรักษาคนเล่นเก่าๆไว้ ผมเป็นห่วงนะ woon_555 woon_555

francekup

• Newbie
  • *
ผมนี่ทำใจอย่างเดียวเลยครับ ในหัวไม่สนใจสู้กับเผ่าเลย   g#036 g#036

aeclubwoi

• Newbie
  • *

^_^

• Jr. Member
  • **
ผมเล่น ทั้งเผ่า และมนุษย์ นะ ผมว่า เราต้องใช้สมองให้มากขึ้น บางทีไอพวกที่มองเหมือนเก่ง ส่วนไหญ่เก่งจากความสามารถของของทั้งนั้นแหละครับ ไม่ได้เก่งด้วยสมองหรอก

ผมเลือกที่จะ สร้างไว้ทั้งมนุษย์และเผ่าไว้ เอาไว้แก้ทางกัน ฆ่ามันได้หยามมันให้เข็ด 5555 woon_5555 woon_555 สะใจฉิบหาย

francekup

• Newbie
  • *
พอดีชอบ มนุษย์ครับ ไม่ชอบเผ่า กลัวเล่นเผ่าแล้วเล่นมนุษย์น้อยลง 55  g#009 g#009