GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หัวข้อ: ประกาศ " รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 22 มีนาคม 2560

จีเอ็มแคปซูล

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie

1. กิจกรรมสาดน้ำรับสงกรานต์

2. กิจกรรมต้นไม้
  • หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ
  • หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ V.2(Zest 500)
  • กล่องตีบวกระดับใหญ่
  • ม้าป่า
  • กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู เกรด S
  • แพคน้ำยาลืมทักษะคู่หู
  • กล่องสุ่มปีกมหัศจรรย์
  • กล่องสุ่มอาวุธแรร์ชื่อทอง
มีโอกาสลุ้นรับ
  • หมวกไฟร์เอเลเมนทัลทองคำ (หมวกใหม่)
  • หมวกวอเตอร์เอเลเมนทัลทองคำ (หมวกใหม่)

3. เปลี่ยนวิหารลอยฟ้าเป็นธีมสงกรานต์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2017, 16:09:09 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ม่อนประจำปีละ แมพใหม่ อาชีพใหม่ บทเรื่องใหม่ละ เมื่อไรจะมา กิจสงกรานต์ใช้ได้ของแจกเยอะดี แล้วไอกุญแจนี้มันใช้กับอะไรละ ไม่เห็นบอกเลย บอกแค่วิธีหาเอง

SazunO

• Jr. Member
  • **
ซูฮกทีมงานชุดนี้จริงๆ หัวการค้ามาก มากจนได้ยินข่าวว่าปั้มเงินเอ็มมาขายผู้เล่นอีก แปลกมะทำไมเซตจุถึงต้องระงับใช้ ??

penguinranger

• Newbie
  • *
ม่อนประจำปีละ แมพใหม่ อาชีพใหม่ บทเรื่องใหม่ละ เมื่อไรจะมา กิจสงกรานต์ใช้ได้ของแจกเยอะดี แล้วไอกุญแจนี้มันใช้กับอะไรละ ไม่เห็นบอกเลย บอกแค่วิธีหาเอง

กุญแจใช้กับขันป่ะ? แบบกล่องของขวัญคริสต์มาสนั่น ที่ถ้าเปิดโดยไม่ใช้กุญแจก็จะได้ของธรรมดา แต่ถ้าใช้กุญแจก็จะได้ของดีๆ  ขันเงินนี่ก็น่าจะคล้ายๆกัน ถ้าสาดธรรมดาก็ได้ของธรรมดา ถ้าสาดตอนที่มีกุญแจก็จะได้ของแรร์  ประมาณนี้ล่ะมั้ง

ได้หมดถ้าสดชื่น

• Newbie
  • *
แก้ไขไรในระบบเกมมีมั้ยวะเปิดกี่ทีก็เจอแต่ของตู้มึงจะดองพวกบัคไว้เป็นดินพอกหางหมูไงวันๆมึงทำไรวะนั่งคิดแก้ระบบทุกวันปะวะหรือห woon_yes

Rosso

• Newbie
  • *
ไม่รู้จะด่ายังไงแล้ว ไม่สร้างสรรค์เหี้ยไรเลยนอกจากโปรเติมตัง555555555

นักรบ อสุรา

• ไม่เลิกแต่ยังไม่เล่น
  • Newbie
  • *

กุญแจใช้กับขันป่ะ? แบบกล่องของขวัญคริสต์มาสนั่น ที่ถ้าเปิดโดยไม่ใช้กุญแจก็จะได้ของธรรมดา แต่ถ้าใช้กุญแจก็จะได้ของดีๆ  ขันเงินนี่ก็น่าจะคล้ายๆกัน ถ้าสาดธรรมดาก็ได้ของธรรมดา ถ้าสาดตอนที่มีกุญแจก็จะได้ของแรร์  ประมาณนี้ล่ะมั้ง
woon_5555 woon_5555 woon_5555 ขอบคุณครับ.  ดีเนอะทีมงานชุดนี้ ให้ผู้เล่นถามกันเองตอบกันเอง ไอคนทำระบบเงียบเป็นเป่าสากเชียว ถามจริงครับมีหน้าที่แค่เข้ามาตั้งกระทู้แค่นั้นเหรอครับ

นักรบ อสุรา

• ไม่เลิกแต่ยังไม่เล่น
  • Newbie
  • *
สงสัยเหมือนกัน
woon_5555 woon_5555 woon_5555 ขอบคุณครับ.  ดีเนอะทีมงานชุดนี้ ให้ผู้เล่นถามกันเองตอบกันเอง ไอคนทำระบบเงียบเป็นเป่าสากเชียว ถามจริงครับมีหน้าที่แค่เข้ามาตั้งกระทู้แค่นั้นเหรอครับ

Cheesetart

• ขาดความอบอุ่นเหรอ
  • Newbie
  • *
  • แดกชีสให้ขาเบียดไปลุยย