GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พาราปัจจุบัน กระบี่ไรือว่าที่เล่นสนุกกว่ากันครับ

Squirrel1996

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับอยากลองเล่นพาราไม่รู้จะเอาสายไหนี สายสนุก หรือสายมันส์ๆ แนะนำทีครับ

francekup

• Newbie
  • *
ผมไม่เคยเล่นพาราจริงๆจังนะ แต่เล่นเอาผ่าน ดึงจิตอาชีพ ถ้าเล่นมันๆผมว่า หอกครับ มันลากๆ ตวัดม้อนมันดี แล้ว C3 กระโดดเวหาไรอีก หนุกหนาน แต่ กระบี่ไม่เคยเล่นนะครับ แต่ส่วนมากเหนนิยมเอาไป ตบคนอื่นโหดมาก เวลก็ได้ แต่ทางที่ดี ลองเล่นดูครับ เดี๋ยวก็รู้ว่าชอบอะไร  g#031 g#031  g#022 g#022

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
ค้อนก็มันดีนะ ลองหามาเล่นสิ   ค้อนดรอบจุ6บวกเวทก็โอละ

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
อยากเล่นพาลาให้ดีสมควรเล่นครบ3อาวุธ หอก กระบี่ ค้อน แต่ก็เลือกใช้หลักๆแค่อาวุธเดียวเช่น หอกเอาไว้กดทลาย กระบี่เอาไว้เจ็ดเทพต่อจากทลาย ค้อนเอาไว้กระโดดฝ่า
กระบี่ที่หน้าเล่นก็ไม่หน้าจะหนีพ้นกระบี่ตู้ งบน้อยก็เอากระบี่มังกรคลั่งไปใช้ละกัน woon_yes