GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บอทรึเปล่า

MOT

• Newbie
  • *
ทุกคนครับ มาลองดูแมพกบที มีคาเดท 3-5 ตัว วิ่งตีกบ ไม่เปิด pk ไม่พูดคุย ถ้ากบอยู่ต่างระดับก็จะยืนค้างอยู่นานเลย กว่าจะไปเลือกตัวใหม่

เข้ ถึงจุดที่มีคนคิดจะบอทอสุราหรอเนี้ย555 ลองไปดูกันนะ

MOT

• Newbie
  • *
เพิ่มเติม ตอนนี้ก็มีแมพ ข้างขวาของเดธ พวกมันไปหาผอบพิกม่า

อิอิอิ ตอนนี้ใครมันขายผอบกบผอบพิกม่าเยอะๆ ในตลาด ก็เดาได้เลยว่ามันบอท

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • Jr. Member
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
ผมว่าละpk แม่งมี เรนเจอร์เซ็ตสีเขียวๆนั่งอยู่เต็มแมพ เดินตีสักพักก็นั่ง
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

MOT

• Newbie
  • *
แมพกบจะเป็ฯคาเดท
แมพพิกม่าจะเป็นเรนเจอร์   แม่งเดินกันเต็มแมพเลย555

Cheesetart

• ขาดความอบอุ่นเหรอ
  • Newbie
  • *
  • แดกชีสให้ขาเบียดไปลุยย
คืนนั้นนั่งอยู่ที่วิน เจอเรนเจอร์ที่จุดเกิด 15+ตัว เดินเรียงกันเป็นแถว มันเดินเร็วมากจับภาพไม่ทัน แจ้งจีเอ็มก็แล้วแต่ก็ยังมีอยู่ทุกวัน น่าปล่อยบอสใส่
ฝากถึงคนเขียนบอท เรารู้นะเอาผอบไปขายอะ  g#004 g#004 g#004  g#046 g#046

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• **
ตอนแรกเห็นคิดว่าเด็กใหม่พึ่งมาเล่นกัน3-4คน ที่ไหนได้แม่งมีเป้น10 555555
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

MOT

• Newbie
  • *
5555 เยดลู่ มากันเป็นครอบครัว

นักเลงคีย์บอร์ด

• Newbie
  • *
คืนนั้นนั่งอยู่ที่วิน เจอเรนเจอร์ที่จุดเกิด 15+ตัว เดินเรียงกันเป็นแถว มันเดินเร็วมากจับภาพไม่ทัน แจ้งจีเอ็มก็แล้วแต่ก็ยังมีอยู่ทุกวัน น่าปล่อยบอสใส่
ฝากถึงคนเขียนบอท เรารู้นะเอาผอบไปขายอะ  g#004 g#004 g#004  g#046 g#046

เห็นมีอยู่ร้านขายผอบพิกม่า มีประมาณ30-40อัน ขายแค่1.5m หาเองหรือรับมาขายต่อยังไม่ได้ขนาดนี้และราคานี้เลย น่าจะหาตัวไม่ยากครับ

MOT

• Newbie
  • *
คนที่ขาย เป็น50ตัว แล้วก็เพิ่มเรื่อยๆ รู้สึกจะชื่อว่า -GANG_ASURA-

MOT

• Newbie
  • *

เนี้ยตั้งขายมะวาน 1.4 m แล้วขายดี ขายได้ขายดี ตั้งเป็น 1.5m เห็นลดเป็ย 30ตัว แล้วก็เพิ่มเป็น 40-50 ตัว เรื่อยๆ

• **
ล่าสุดเห็น ขบวนการ คาเดทเป็น10ยืนชาวสวนกันปั้มเงินกันเลยทีเดียว

แอสโรคจิต

• Newbie
  • *
มีครับ ผมยังเคยเขียนบอทขึ้นมาเองเลย ใช้ Visual.net เขียน พื้นฐานการเขียนโปรแกรม เลย ใส่ชุดคำสั่งเงื่อนไข ให้เม้าคลิกที่ สีที่เปลี่ยนไปของหน้าจอเกม อย่างเช่นกำหนดให้คลิกที่ มอนเตอร์ตัวใดตัวนึง ก็ต้องคัดลองเอารหัสสีนั้นไปใส่ในเงื่ยนไข แล้ว มันก็จะ เดนไปตีเอง
สุดท้าย ไม่ค่อยเวิก เพราะระบบ จับออโต้ มา มันต้องตอบคำถามให้ถูก เลย เลิกใช้วิธีหาตังแบบนี้ไป

Cheesetart

• ขาดความอบอุ่นเหรอ
  • Newbie
  • *
  • แดกชีสให้ขาเบียดไปลุยย
ใครเห็นชื่อตัวขายผอบช่วยๆกันแคปมาลงหน่อยนะเผื่อจีจัดการ

MOT

• Newbie
  • *

รอบนี้มาตีไผ่เดือด กลัวน่าสงสัยมั้งเลยมาคนเดียว  พูดไม่ตอบ เดลไม่ยกเลิก แอดเพื่อนไม่ยกเลิก ม่อนไม่อยู่จะเดินวน