GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอที่เวลของชาวเบลดมาสเตอร์หน่อยครับ

sokdemevassana

• Newbie
  • *
ตามนั้นผมไม่เคยเล่นMMOเกมไหนเลยเห็นอสุรามันส์สุดเพราะแร็กทนไม่ไหวหมวกเทพๆแพงจริง g#041 woon_cry
ขอผู้รู้สอนด้วยครับว่าเวลที่ไหนกันดีผมเวล41+ละครับ g#046

woon_o_o

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
แมพ วีเข้ครับ(ค่ายซอเรียน) 60+ ก็ดันภูเขาไฟ  70+ก็วินโดเนีย  80+โขน(วิหารจตุกร)-ป่าลับแล-หุบเขาหัวซื่อ (ไหวอันไหนก็ไปอันนั้นครับ)ลองไปตามนี้ได้ครับ

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • Jr. Member
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
ดันภูเขาไฟ โขน พวกนี้เบลดไม่หน้าไหวนะถ้าไม่มีคนช้วยบัพหรือพาเวล เพราะถ้าเริ่มเล่นใหม่ยังไงๆก็ไม่หน้าจะกันเวทได้แน่ๆ
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

MOT

• Newbie
  • *
งั้นในวินโดนเนียหล่ะไอ้แมพ หมาป่่า หมี วุ้นน้ำแข็งอ่ะ น่าจะไหวนะ

francekup

• Newbie
  • *

นักเลงคีย์บอร์ด

• Newbie
  • *
สำหรับเบลดและสายตีกายภาพ 41+ตีวุ้นโคลน  45+ไปตีเบงกอล  60+ไปถ้ำหมี  70+ก็ตามที่ด้านบนบอก