GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

francekup

• Newbie
  • *
ส่วนตัวอยากเล่นเบลดมาสเตอร์ไปตีบอสอะครับ เห็นแอสตีได้เลยอยากเอา เบลดไปตีมั่ง แปลกดี ว่าแต่ เบลดดาบคู่มันสู้บอสไหวไหม ต้องกี่จอ
 woon_huh woon_huh g#031 g#031 g#039 g#039

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • Jr. Member
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
มีพระมากายให้บัฟให้ ส่วนเบลดนี้ทำอัตตราโป๊ะเยอะๆเลยน้องสกิวเอาเดจาไปด้วยนะน้อง คู่+ผ่า+ฟาดดาบไม่คิดชีวิตเลยน้อง ตีสดไม่ต้องพูดถึงทำได้ไม่เท่าแอส g#027
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

francekup

• Newbie
  • *
สุดท้ายแอสก็เก่งกว่า -0- ขอบคุณครับ  g#031 g#031

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• **
สุดท้ายแอสก็เก่งกว่า -0- ขอบคุณครับ  g#031 g#031
พื้นฐานและความสามารถในการตีสดมันไม่เท่ากัน ในเรื่องสกิวก็เหมือนกันแอสทำได้ดีกว่าไม่ว่าจะพุ่งแทง หมื่นมีด ยิ่งเดจามาเสริมโหดสุดๆแต่เบลดได้ในเรื่องความแรงและc3มังกรที่จะทำให้ ผ่า หรือมังกร แรงขึ้นดาเมจม่วง woon_5555
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

francekup

• Newbie
  • *

francekup

• Newbie
  • *
เวลาสู้ ผมต้อง ฟาดดาบ + กับตีสดใช่ไหมครับ

• **
พุ่งไปแล้วผ่าก่อนเลยในเมื่อเป็นเบลดไม่ว่าดาบเล็กหรือดาบใหญ่ สกิวผ่าหรือมังกร ถือว่าแรงที่สุดแล้วครับแล้วตามด้วยฟาดดาบถ้ามีเดจาฟาดดาบจะแรงมากๆ นอกนั้นไม่รู้นะพอดีไม่ได้เล่นมานานพี่ก็มามั่วๆเอา 5555555

..TEERAK..

• Full Member
เบลดก็ตีได้ครับ แต่ทุลักทุเลนิดหน่อย สมัยเทรยังกากๆ ผมก็เอาเบลดนี่แหละตี ตีสดได้ครับ โป๊ะกระจายเหมือนกัน
แต่มันจะลำบากหน่อยต้องออน 3 จอ เทรเขีย พระกาย เบลดตี แล้วต้องหันมา 777 ที่จอเทรอีก วุ่นวายพอดู
ดายทะลวงใจออฟคลั่ง 2 ข้าง เซตนักล่าวิญญาน จุ6 ไม่จิตก็โป๊ะ 20k สบาย(แต่เดี๋ยวนี้ไม่แน่ใจนะ มันเอาพลังป้องกันมาหักโป๊ะด้วย)

francekup

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ ว่าจะเล่นเบลดดูครับ ลองๆดู 3 จอ กำลังดี