GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอปรับกิจกรรม Boss World ครับ

untitled

• Sr. Member
ไม่โผล่หัวมาสักตัว ดีนะที่เลิกไปนานแล้วจะทำไรก็เรื่องของมึงเถอะ555

LOL2

• Newbie
  • *
(ปรับเลย) ได้ทำแหวนวอยสักที เอาสัก10วง เหลือใช้เี๋ยวเอาไปแจก 555+

เฉยๆ

• Jr. Member
  • **
ดัน ๆ
ไอ้เหี้ยทีมงานมึงก็เข้ามาอ่านมั่งดิ เหมือนสมัยก่อน ใส่ใจคนที่เติมเงินให้มึงเอาไปใช้แดกมั่งดิหว่ะ

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
g#046 มาอ่านทีครับ นะ นะ T_T

อ่านแล้วจ้า เดี๋ยวเสนอให้คะ

อ่านแล้วจ้า เดี๋ยวเสนอให้คะ

pattawarow

• Newbie
  • *
กุญแจไม่น่าขายออก ซื้อมา เปิดกล่อง ได้ประกายดาว ขายขาดทุน เพราะประกายดาว ราคาลงเยอะ ไม่เหมือนตอนมีบอสเวิล์ดใหม่ๆ
ราคาซื้อ-ขาย/การได้ประกายดาว/ราคากุญแจ น่าจะยังไม่ดีเท่าไร

จีเอ็มเซรุ่ม

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
ขอบคุณสำหรับคำเสนอแนะครับ ทางทีมงานจะนำไปพิจารณาในห้องประชุมครับ

SazunO

• **
ขอบคุณสำหรับคำเสนอแนะครับ ทางทีมงานจะนำไปพิจารณาในห้องประชุมครับ

ประชุมสองปีครั้งป่าวลูกพี่ เห็นมามุขนี้ตลอด จบKoa ครั้งล่าสุดขุนเป็นแชมป์ไม่เห็นปรับห่าอะไรเลย พอครั้งก่อนหน้าพาลาเป็นเเชมป์แพทต่อมาโดนเลย ถรุยยยยย