GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผู้เล่นเก่าคนไหนที่คุณไม่เคยลืม

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก
วัตร ทีหล่อๆปะ
Fc เลยช่ะปะ 55

หล่อไม่หล่อไม่รู้ รู้แต่ว่าพี่วัตคนนี้ใจดีมาก ประทับใจที่เจอคนดีๆแบบนี้ในเกมออนไลน์555555555555
ถ้าใช่พี่วัคเซิฟสวรรค์ บอกเลยว่าคิดถึงมาก หายไปไหนนนนนเนี่ยยยยยพี่ g#022 g#022
(◕‿‿◕。)

1157238

• Newbie
  • *
คาเดทแม่ค้า Angel Kiss เซิฟวุ้นดาวดึง
ของบอสเต็มทั้งร้าน ไม่รู้จักแต่เคยซื้อM 5555+

Samuraii97

• Newbie
  • *
คาเดทแม่ค้า Angel Kiss เซิฟวุ้นดาวดึง
ของบอสเต็มทั้งร้าน ไม่รู้จักแต่เคยซื้อM 5555+
กิลด์ Lion&Heartป่ะ จำได้ผมอยู่กิลด์นี้ คิดถึงพี่คิงHellboy พี่โอYakuza พี่Adolf_hitler
ส่วนAngel Kissจำแม่นเลยเจ๊ปุย เพราะผมกู้แกบ่อย แอบเม้าท์เขี้ยวสุดๆ (คิดถึงเซิฟดาวดึงส์รุ่นแรกๆ)

._M_.

• Newbie
  • *
ถ้าเซิฟนรกก็ _OKCity_ ครับ น่าจะคนนี้
หน้าหนังสือผมให้ BecOz_Sky ._Mousses_. Hi-so_City

._M_.

• Newbie
  • *
ถ้าเซิฟนรกก็ _OKCity_ ครับ น่าจะคนนี้
หน้าหนังสือผมให้ BecOz_Sky ._Mousses_. Hi-so_City
เซิฟใต้ ._OkCity_. ผมพิมผิด 555

Adolf_Hitler

• Jr. Member
  • **
  • คนดีชอบแก้ไข..,, คนจัญไรชอบแก้ตัว
กิลด์ Lion&Heartป่ะ จำได้ผมอยู่กิลด์นี้ คิดถึงพี่คิงHellboy พี่โอYakuza พี่Adolf_hitler
ส่วนAngel Kissจำแม่นเลยเจ๊ปุย เพราะผมกู้แกบ่อย แอบเม้าท์เขี้ยวสุดๆ (คิดถึงเซิฟดาวดึงส์รุ่นแรกๆ)
อุ๊ย มีคนคิดถึงผมด้วย ตัวละครชื่ออะไรเอ่ย
ตอนนี้ผมเล่นเซิฟโมบายอยู่ มาจอยกันได้ อิอิ