GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยคิดปรับทอนบอสใหม่ที่เหอะ

biphone1

• Newbie
  • *
บอสเรามองว่าจะไม่มีการปรับแปลงแน่นอนครับ

1. ไปเป็นตี้สิ๊ ^^

บอสนี่ปรับให้ตายย๊ากๆไปเลยได้ไหม แล้วให้ของมีโอกาสดรอป 80%

ส่วนบอสเวิล ไปทั้งเซิฟ ยังไม่ตายเลยคับ
เซิฟ สวรรค์ กับ ใต้ภิพบ  รวมกันมันจะตีตายไหม ยังไม่รู้เลย

ใครรวย?

• Jr. Member
  • **
ไปเป็นตี้ ขำก๊าก มึงลงมาสวรรสิ่ มึงลองลงมาตีบอสทั้งวันดู ดรอปซักกี่อย่าง ควายวอลุ่ม
บอสเรามองว่าจะไม่มีการปรับแปลงแน่นอนครับ

กากอย่าร้อง

• **
 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ขรรมทีมงานวะ พูดยังกะ เกมตัวเองมีคนเยอะแนะ  ไปดูก่อนที่เห็นออนกันน่ะ คนนึงต่อ 10 จอป่าว ผมแหละอีกคน ที่ออน 10 จอ ตอนนี้ เพิ่งกลับจากงานต่างประเทศด้วย ซื้อโน็ตบุ๊คมาอีก 1 เคื่อง ออนที 20 จอคนเดียวเลย 55555

มันเกี่ยวไรว้า  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

jiantzaa

• Newbie
  • *

ไปเป็นตี้   g#037
ครับขอบคุณครับที่แนะนำคงจะมีตีนะ
หาเจอปะนิอาจจะเจอคาเดทขอตี้ก็เปนไปได้
ได้ตีละแบบนี้ใช่ปะจี woon_5555 woon_5555

..TEERAK..

• Full Member

โอ้ โลกสวยจังเลยนะครับ
แต่ลองมองดูสภาพแวดล้อมที่เป็นจริง ณ ปัจจุบันสิ ว่ามันสวยอย่างที่ฝันไว้รึปล่าว

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
เดะไม่มีคนเล่น รายได้ไม่เข้า ก็ต้องปรับอยู่ดี  woon_555

doy2537doy

• Newbie
  • *
ไปเป็นตี้ ขำก๊าก มึงลงมาสวรรสิ่ มึงลองลงมาตีบอสทั้งวันดู ดรอปซักกี่อย่าง ควายวอลุ่ม

เจอคำนี้รู้เลย จีไม่เคยลงไปเล่นกิจบอสเองกับมือ  ขำจิงๆ   #038 #038 นี้เเหละเกมอสุรา

Monozite

• **

วอลุ่ม มาๆๆๆมานั่งใกล้ๆนี่มา (จะได้ตบหัวได้ถนัด) มรึงคิดว่าเกมมรึงคนเล่นเยอะเหรอ ขนาดตี้เวล ยังไม่ค่อยจะมี ถามจิงๆเลยนะ มรึงเคยเล่นเกมอสุราไหม ไอ่...... g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

เราเก๋าอ่ะนาย

• **

กลั่นกรองคำตอบมาแล้วใช่มะ
พอดีเราจะได้รู้ว่า สติปัญญามีแค่ไหน

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
บางทีก็ลืม  เวลาเจ๊ง บริษัทไม่ได้เจ๊งด้วย   ปิดเกมนี้เปิดเกมใหม่    ปิดเกมนี้  ปิดกิจการ   ก็ได้ไปแล้ว   ใครเจ๊ง 

บางทีก็ต้องควรคิดกันนะ   เขาไม่ได้อยู่ในสภาวะขาดทุน   ขาดทุนกำไร    เวลาไปไม่รอดจริงๆ   เขาไม่เสียอะไรนะ   ก็แค่หากำไรจากตัวนี้ไม่ได้    15 ขวบ  ก็น่าจะเข้าใจแล้ว 

ถึงต้องมีลิมิตการเล่นว่า   จ่ายไปคุ้มสนุกมั้ย    คุ้มจ่าย   ไม่คุ้มอย่าจ่าย   เวลาไม่ได้ดั่งใจมาโวย   มันไม่ส่วนรวม   แค่ผิดหวังส่วนตัว 

จะมาใช้สิทธิ์ว่ากุจ่ายเยอะ   เสนอเฟี้ยว    ฆ่าตัวตายนะ   จะบอกให้   

ฮ่าๆๆๆๆๆ 

ปกป้อง ชอบปกปิด

• Newbie
  • *
  • ข่อยบ่ ย่าน
ขนาด จีเอ็มเรียกไปเล่นสงครามชิงปราสาท ก็ไม่มีใครไปเล่นสักคน 5555

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของการเล่นจริงผมอาจจะลงไปเก็บเวลก็ได้นะครับ แต่ตัว " จีเอ็มวอลุ่ม " น่ะ เพราะอาจจะมีการแอบอ้างตัวเราในตัวละคร ธรรมดาก็ได้ ^^

Slipknot

ในส่วนของการเล่นจริงผมอาจจะลงไปเก็บเวลก็ได้นะครับ แต่ตัว " จีเอ็มวอลุ่ม " น่ะ เพราะอาจจะมีการแอบอ้างตัวเราในตัวละคร ธรรมดาก็ได้ ^^

จะสือ่ถึงอะไรหรอ?

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

เค้าคุยเรื่องปรับทอนบอส   คุณลงไปเก็บเวล    เสพยารึเปล่า ?