GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รู้สึกบ้างใหม ว่าบางที ออนเกมส์มาแต่ไม่รู้จะทำใรดี

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เคย บ่อยมาก   จะหาเงินก็มีแต่สมุนไพร  จะตีบอส ก็ไม่มีพระกาย มีประตู  อุส่ารีเป็นประตู
ให้กิล  กิลเสือกได้ปราสาท  อย่างง่ายๆ อีก

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ช่วงนี้ก็ไม่มีไรทำเหมือนกันนะ นั่งโม้อย่างเดียวเลย เข้าเกมเหมือนไปคุยเอมเล่นเฟส แชทกับเพื่อนๆ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

v_xxx101_v

• Jr. Member
  • **

CacAloz

อันนี้เป้นความเห็นส่วนตัวของผมเอง ผมได้อ่านสิ่งที่เพื่อนๆ เสนอกันเข้ามาหมดแล้วนะครับ และเห็นด้วยกับทุกๆ ข้อเสนอเลย แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ก็เป็นส่วนของอนาคต เพราะช่วงนี้ก็อยู่ในช่วงการปรับแก้ไขบักต่างๆ อยู่ ซึ่งใช้เวลาพอสมควร แต่ในส่วนขอเสนอดีๆ นั้นผมจะรวบรวมไว้เสนอในที่ประชุม ในการหาสิ่งมาเพิ่มเติมอสุราให้มีสีสันมากขึ้นกว่าเดิม ขอบคุณทุกๆ ความเห็นนะครับ  woon_love woon_love

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
เห็นด้วยกะแมพพืชผักผลไม้ต่าง ๆขี้เกียจเดินหามากมายอะ   g#014

ให้มันเป็นความทรงจำ

ชื่อเหมาะสม....

• **
เคยมั้ยออนเกมมารู้สึกว่าของหายไปไหน  g#001 g#001
ของผมอะ หมวกเทพเดิมๆ กะชายเล มีดพยัคเสคลั่ง ตัง 30 เอม หายไปปปปปปปปปปปปปปปปปป

เมี้ยว ~~~

nicky01

• บุคคลทั่วไป
เห็นด้วยกะแมพพืชผักผลไม้ต่าง ๆขี้เกียจเดินหามากมายอะ   g#014

ในส่วนนี้ ระบบการงาน เดี้ยวจะได้เห็นความเปลี่ยนแปลงเร็วๆนี้แน่นอน จ้า...

รอติดตาม นะครับ  woon_yes

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
เบื่อแล้วคำว่าเร็ว ๆ นี้ของทีมงานอ่ะ

ขนาดแผ่นวิญญาณ เล่นมาตั้งแต่สาว ยันแก่ มันเร็วมากเลย

555+  ไม่อยากได้ยินว่าให้รอ เร็ว ๆ นี้แล้วอ่ะ

ขอแบบ ปรับเลยทันที ขอให้เพื่อน ๆ ออกเกมเพื่อแพทช์ใหม่

ขออภัยในความไม่สะดวกตอนนี้ ทันที ได้มั๊ย  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

-Ai-

อยากให้มีเควสใหม่ ๆมาทำเรื่อย ๆ ๆ  ๆ ๆ

มีแมฟ เลี้ยงสัตว์ เปิดฟาร์ม เลี้ยงของเราเองเลย อ่ะ เปิดแมฟส่วนตัว เอาไว้เลี้ยงเลย 5555

จะได้เพลิน ๆ นั่งเล่นเรื่อย เปื่อยยยย คุยกับ สัตว์เีลี้ยง  g#037 g#037 g#037

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เบื่อมากถ้าฝึกคลาส 3 หมดและคงไม่มีอะไรทำ
วัน ๆ ก้ได้แต่ยิงปลาดาวหาเกลือไปวัน ๆ เบื่อมาก
เคยคิดจะหาเกมไหม่ ๆ เล่นบ้างและเซง

~U~

• **
เบื่อเหมือนกันออนมา ฝึกC3 คุยกับเพื่อนเรื่อยเปลื่อย ไปวันๆ ก็เคยคิดหาเกมส์อื่นอยู่เหมือนกันโหลดไม่เป็นเท่านั้นแหละ  g#036