GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 19 มีนาคม 2557 "

บุคคลทั่วไป · 37 · 8760

-HIGHTECH-

• Jr. Member
  • **
ไม่โง่เติมหรอก เพื่อ?  g#040
เอาตังเกินไปนะ ของปลอบใจไม่คุ้มค่าเลย  g#040

-HIGHTECH-

• Jr. Member
  • **
ระบบ TALK มันไม่มีแบบแจ้งเตือนหรอ ว่า เวลามีคน TALK มาหา มันดูตรงไหน ยังไง งง??
ใครรู้บอกหน่อย

top2012

• Newbie
  • *
กุญแจทอง ดองถึงเมื่อไร
มีคนเคยบอก ช่วงหยุดยาว จะมีกิจเปิดกล่อง
มีนา-ตุลา ไม่อยากมาท้วงแต่กลัวลืม woon_sunny
ผมจำได้นะ woon_sunny

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ไอกล่องของขวัญนะจะมีทีเดียวพร้อมกับกิจสงกาน เลยใช้ไหม แล้วนี้ก็จะเมษาแล้ว มินิบอสประจำปียังไม่มาอีกหรือเลิกทำมันแล้ว

ชัชชาติ

• Newbie
  • *
เรื่องตู้หยอดก็เคยเตือนเคยบอกไปแล้ว ว่าอย่าไปหยอด มันไม่คุ้ม พวกเราก็ร่วมมือกันไม่หยอด ดูสิ ว่าใครจะแน่กว่าใคร มันจะดื้อด้านไม่รับฟังเสียงเรียกร้องก็ปล่อยมันเฉาตายไป..เพลีย g#046

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
เฟลกะเรื่องตู้สุ่ม คือสุ่มได้แต่รางวัลปลอบใจ นี่ปรับเถอะค่ะ เอาออกไปเถอะค่ะ

สุ่มสัตว์ขี่ก็ควรให้มันได้ได้สัตว์ขี่ออกมาเถอะ นี่ตู้สุ่มรางวัลปลอบใจหรอค่ะ

ไม่ก็เอามาขายแพงๆก็ได้ค่ะ ให้มันได้จริงๆ นี่สุ่มมาได้อะไรไม่รู้

แค่ขอพื้นที่เล็กๆไว้บ่น และหวังว่าทีมงานจะเห็นใจผู้เล่น และปรับเปลี่ยนวิธีการดูดเงินผู้เล่นเป็นแบบอื่นเถอะ ขอบคุณค่ะ

chantapat24

• Newbie
  • *