GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีผอบเสียเปิดไม่ได้ชื่อไม่ตรง..เปิดโอกาศให้แลกกันอีกครั้ง

บุคคลทั่วไป · 38 · 9252

nicky01

• บุคคลทั่วไป

มีเพื่อนๆหลายท่านแจ้ง เรื่องผ่านทางผมและทีมงานท่านอื่นๆเข้ามาเยอะครับ ผมจึงปรึกษาพี่ๆและตัดสินใจ เปิดรับแลกผอบที่มีปัญหาอีกครั้งครับ เพื่อนๆสามารถดูรายละเอียดการแลกได้เลยครับ

ผอบที่สามารถนำมาขอแลกได้
1.ผอบดังกล่าวเปิดใช้งานไม่ได้
2.ผอบดังกล่าวชื่อไม่ตรงกับตัวจริง ตัวอย่าง ผอบพิกม่า แต่เปิดออกมาพบว่ากลายเป็น ป็อกกี้
3.ทักษะของผอบหายไป ตัวอย่าง เลเวล 61 แล้วยังไม่มีทักษะเลย
ผอบเหล่านี้สามารถมาแลกได้ครับ

โดยทีมงานจะรับแลกผอบที่มีปัญหาจากผู้เล่นและให้เป็นตั๋วแลกผอบชนิดนั้นเลเวล1 โดยนำตั๋วนั้นไปแลกที่NPC เพตตี้ ที่รับตั๋วแลกผอบที่ เซาเทิร์นฟอท (ตลาด) ได้ครับ นอกจากนี้ยังมี ชุดเรียนรู้เร็วมากสุดคุ้ม 7วัน(เช่า) ให้เพื่อนๆไปด้วยครับ

โดยตารางวันเวลา ที่ทางทีมงานจะเข้าไปรับแลกในเซิร์พเวอร์ต่างๆเป็นดังนี้

เซิร์พเวอร์ใต้พิภพ วันที่ 26/7/54 เวลา 18.00น. โดยประมาณ

เซิร์พเวอร์สวรรค์ วันที่ 27/7/54 เวลา 18.00น.

เซิร์พเวอร์ดาวดึงส์ วันที่ 29/7/54 เวลา 18.00น. โดยประมาณโดยประมาณ

หมายเหตุ รายชื่อผู้ที่ได้แจ้งสิทธิ์ขอแลกผอบไว้ก่อนแล้ว
               ชื่อตัวละคร           เซิร์พเวอร์            ผอบเดิม               กลายเป็น

SiSKiN_ChiC             ดาวดึงส์                 กระรอก                     วุ้นเพื่อนรัก
               O_SoSad_O             ดาว                      พิกม่าเปิดไม่ได้   
               13_13oY2                ดาว                      ชิปเปอร์                     วุ้นเพื่อนรัก
               McGuy                      ดาว                      แซม                         กระรอก
               _Guy_                      ดาว                      แซม                         ป็อกกี้
               Love_KJ                   ดาว                      ป็อกกี้เปิดไม่ได้   
               fanggt2541             ดาว                       ชิปเปอร์                     แซม
               oKUREHAo               ดาว                       ชิปเปอร์                      ปอกกี้
                                                                          ป็อกกี้                       กระรอก
                                                                         ชิปเปอร์                      พิกม่า
              _Guzz_                    สวรรค์                    แซม                         พิกม่า
              oOo.oO                    สวรรค์                    ชิปเปอร์                      ปอกกี้
                                                                         พิกม่าเปิดไม่ได้   
              _BERSERGER_           pk                      ชิปเปอร์                      วุ้น
              MOMO-02.                 pk                       ป็อกกี้                       วุ้นเพื่อนรัก
              O-asiiz                       pk                      ป็อกกี้เปิดไม่ออก   
                                                                          ป็อกกี้ปอกกี้เปิดไม่ออก   
                                                                          ป็อกกี้ปอกกี้เปิดไม่ออก

** ทางทีมงานจะทำการติดต่อไปแล้วสามารถนำมาแลกได้เลยครับ **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2011, 15:57:59 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

nicky01

• บุคคลทั่วไป
เพื่อนๆที่ผอบมีปัญหา ให้นำผอบดังกล่าวมาแลกที่ทีมงาน ตามวันเวลาดังกล่าวครับ  woon_yes

Enunano Za

• Newbie
  • *

ทีที้

• Full Member
จี ตัวนี้ชื่อไม่ตรง แถมเปิดไม่ออก  แต่ไม่แน่ใจว่า ช่วงเวลาให้รับแลก จะกลับบ้านมาทันไหม  พอดีวันนี้ว่าง จีเข้ามารับแลกเลยได้ไหมครับ

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
 woon_sunny woon_sunnyเรื่องเวลาแลกผอบนะครับ เป็นเวลา 18.00 น. ถึง 19.00 น. ครับ
ผู้เล่นท่านใดเข้ามาไม่ทันไหนเวลาที่กล่าวไว้ให้แจ้งรายชื่อไว้ในบอร์ดนะครับ
woon_sunny woon_sunny
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
              มีข้อผิดพลาดไรอีกหรอคับ...มีคนมารอแลกผอบ ที่บ้านไก่กันหลายคนเลย..แต่ไม่เห็นมีจีมารับน่ะคับ
              ผมก้อรอตั้งแต่6โมง40.ตอนนี้ก้อ1ทุ่มตรงโดยประมาณ.......มีหลายคนกำลังหัวเสียเลยนะคับ
                  g#046 g#046

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
KakToKak
ผอบกบตัวนึง เปิดไม่ออก g#036
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

nick_1031

• Newbie
  • *
วันที่ 9-7-54 ไม่อยู่ขอเป็นวันที่ 11-7-54 ได้ป่าวครับผมมีตัวนุงครับ ผอบเป็นกระรอกเพื่อนรัก ไหงเปิดออกมาเป็นอสูรน้อย
ตัวละครชื่อ perfect-319

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

---------IcezeicE

---------IcezeicE ผอบผีน้อย/ผอบกระรอกเพือนรัก เปิดไม่ออกค่ะ

ไม่ทราบ ว่า พีเค จะจัดอีกรอบได้ใหมค่ะ ช่วงไหนก้อได้ ออน ตั้งแต่ตอนนี้ ถึง 00.00 ค่ะ g#043 g#043 g#043 g#043

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เปิดไม่ออกค่ะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."