GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมวอกากจังเลยอะคับ

SilverCrown

• Newbie
  • *
สะท้อนเวทระดับ 10 แล้วก็จริง แต่ตอนแบทกับวิถ้าเขาไม่รู้ว่าเราสะท้อน 10 คงสะท้อนฆ่าเขาได้ครั้งเดียว
ครั้งต่อไปเขาจะใช้เยือก ใช้สายลมเหมันต์กับเรา ซึ่งสกิลพวกนี้มันไม่สะท้อน
ตอนแบทก็หาวิธีเอาตัวรอดกับวิเขี้ยวๆหน่อยละกัน

In memory

• Newbie
  • *
พีเค อาจจะเทพนะเพราะไม่มีระบบทอนดาเมจ+ฝึกสะท้อนก้ง่าย
สวรรค์ละลองคิดดู...

เธอยัง... คิดถึงฉันทุกวินาทีอูย่รึเปล่า ?

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
วอโหดๆก็มี สาปเร็วยิ่งกว่าวิอีก วิมาใบ้ๆ ลงลูกศรทีวิตายเยย  g#022

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe

ล้อเล่นคับยังไม่ 10 เลย ยังไม่เรียนเลย 555+ เเค่เตรียมกาเอาไว้ก่อนหนะ woon_5555 woon_5555 woon_5555