GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมวอกากจังเลยอะคับ

woon_angry woon_angry  ความคิดผมนะว่าเลือดวอน้อยสุดในคลาส 2 เเถวสกิวไม่ค่อยดีด้วย
ตัวผมเล่นยังฆ่าใครไม่ได้เลยในเเบทอะเเตพอล้มพาราได้บางทีอะ เเต่เเอสโดนพุ่งก็ตาย วิหอกวารีตาย ชาปจุดตายดับ เทร2นัดจอด
พอเเละไม่อยากบ่น บ่นมากยิ่งโมโห ไอ้พวกวิ ( ที่ชอบหาเรื่องคนอื่นเดินอยู่พสุธาตายเลย) ยังดีที่มีลูกศรเวทย์ 555+

ทีที้

• Full Member
หาเซ็ท ไสร์เวทใช้ แล้วไปฝึก เกราะสะท้อนให้10  ก็ เทพและ

FFiM

วอถ้าเกราะสะท้อน10ชนะวินะครับยกเว้นวิวิ่งมาใช้สกิวสายลมหรือไม่ก็เยือกแข็ง g#036 g#036
ส่วนเวลาเจอกับสายกายภาพของออฟเลือดยศสูงๆเซตไสยเวทย์ รับรองโหดครับ g#031 g#031

_bAe_

• Newbie
  • *
 g#015 แต่ผมมองกลับกันน่ะ  g#015
ด้วยที่ว่ามีตัวละครที่เป็นวอเหมือนกัน ผมว่าถ้าแบือ่ะวอเทพสุดแล้วไม่มีอะไรกินได้ครับ แต่อาจเป็นที่ของที่คุณใส่ แต่ก็อย่างว่าเกมนี้เล่นมันต้องงบหน้าๆเท่านั้นถึงจะโหด กดอาหาร+ลูกแก้ว99เวลาอัญเชิญผอบมาทำเลือดได้แล้ว16เคสบายๆ แอสไม่ต้องห่วงเลย = = เทรก็ขนมถ้าไม่โดนหยุดเวลาหรือยิงมึนน่ะ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ทุกอาชีพ กาก หมดแหละ ยกเว้นเทรน  g#035
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

baracuda

• Newbie
  • *
เราว่าไม่กากนะ เมื่อวานเหนกะตาเต็มๆอึ้งเลย หมาโป๊ะ 40k  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

AsunAllI3araTz

ผม เจอวอเลืดเพียวๆ ไม่ กด อาหาร หรือบัพ 11 kกว่าเกือบ 12 k สะท้อน 10 นับว่าโหด ขิงๆ เลย ครับ  g#031

FFiM

เราว่าไม่กากนะ เมื่อวานเหนกะตาเต็มๆอึ้งเลย หมาโป๊ะ 40k  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock
แค่40kก็ตกใจละ g#015 g#015

๚Besttinowikl๚ รุ่นที่2

• `เมพบอร์ด[No.2][รองหัวหน้าใหญ่]
  • Jr. Member
  • **
  • รุ่นที่2
แค่40kก็ตกใจละ g#015 g#015
100K+  แล้วจะอึ้งจนตาค้างไม๊ล่ะนี่

วอน่าจะเปงอาชีพที่ของเเพงเป็นอันดับ1แล้วนะ 
วิยังแค่เซต แต่วอของต้องโหดทั้งตัว

"คราวหน้า อย่าคิดไปเอง"

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

SilverCrown

• Newbie
  • *
ต้องยอมรับว่าวอจะเล่นให้เก่งและเอาชีวิตรอดได้ในแบท
สเต็ปของคุณต้องค่อนข้างดี(รู้ว่าควรใช้สกิลตอนไหน อาชีพไหนต้องสาปอะไร มือไว) และที่สำคัญของสวมใส่ต้องดีด้วย
คือต้องมีตังลงทุนเยอะหน่้่อย

ทำเลือดให้มากๆ ของต้องพยายามออฟพลังชีวิตให้หมดทุกชิ้น
หาเซตไสยเวทมาใส่เพื่อไว้สะท้อนดาเมจกายภาพ
ในกรณีที่เลือดเราเยอะกว่า อีกฝ่ายจะโดนสะท้อนจนตายโดยที่เราไม่ต้องทำอะไรเลย
ส่วนเวลาเจอกับสายเวทให้ไปทำเกราะสะท้อนเวท ฝึกให้ถึงระดับ 10 จะสะท้อนเวทที่เล็งเป้าหมายที่ตัววอร์ลอคได้โดยตรงเกือบทั้งหมด
แต่จะมีบางเวทที่ต้องระวัง เพราะมันไม่สะท้อน เช่น สายลมเหมันต์ เป็นต้น

ถ้าคิดจะเล่นวอร์ลอคสิ่งสำคัญคืออาชีพนี้ใช้เงินเยอะ เพราะของสวมใส่ราคาก็ไม่ได้ถูกเลยสักนิด

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
วอไม่กากนะผมคนนึงแหละที่สู้วอไม่ได้เลย g#030

FieLdRiDer-pokefield

• Newbie
  • *
  • เปล่าประโยชน์ เปล่าประโยชน์ เปล่าประโยชน์!!!
วอโครตน่ากลัวเลยผมเล่นเบลดเจอวอใส่เซตสไวทที พุ่งไปปุ้ป...ตู้มมมมมมม ลงไม่นอนกองกะพื้นตลอดเลย woon_shock woon_shock

_JN_

• **
ลูกแก้ว แรงกว่าไม้เท้าไม่ใช่เหรอครับ??

เจอวิก้สาปคลั่ง มันก้กลายเปนวุ้นละ  woon_555