GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมเผลอเปลี่ยนพาหนะ Mount Shifter ต้องการเปลี่ยนกลับทำไงครับ

add043

• Newbie
  • *
ผมเผลอเปลี่ยนพาหนะ Mount Shifter ต้องการเปลี่ยนกลับทำไงครับ
ไม่มีม้าขี่แล้ว
 g#013 g#013 g#013

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ลองอ่านข้อมูลระบบนี้ได้ ที่นี่ เลยครับมีบอกไว้หมดแล้ว
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

add043

• Newbie
  • *
ไม่มีม้าขี่แล้ว
 g#013 g#013 g#013
คือที่ผมถาม คืออยากทราบวิธีเปลี่ยนกลับนะครับ
ผมเปลี่ยนเป็น Mount Shifter แล้ว แต่อยากเปลี่ยนกลับเป็น Mount แบบปกตินะครับ
ไม่รู้ว่าทำได้ป่าว ผมมี Mount แค่ตัวเดียว

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เปลี่ยนกลับมาแบบนั้นไม่ได้ครับ  g#002
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า